Hạng C
13/11/13
732
3.318
93
Tphcm
Cái thằng atl này kế bên kđ - intresco này lâu vậy mà chưa giao nền nữa ah các bác? Hôm rồi em đẩy em kđ đi bạn rủ qua đây xem mà thấy nó lâu quá nên kko khoái, giờ nghe thông tin này chán nhỉ

Tập Lái
22/7/14
27
166
28
Ho Chi Minh City, Vietnam
Xong rồi mà ai muốn xây lên gặp chủ đầu tư đặt vấn đề kìa. Ai muốn bán thì bán giờ được giá, lời kha khá rồi 23 cho nền 5x20 đó bác. Cuối năm em thấy các bác đẩy đi cũng hơi nhiều nhỉ :"(
Toàn các bác lâu năm, năm nào cũng xách mặt lên thăm a Hà mà giờ chia tay hơi buồn.

• Like
Reactions: o0o and con nhim
Hạng D
5/4/08
1.586
5.248
113
Xong rồi mà ai muốn xây lên gặp chủ đầu tư đặt vấn đề kìa. Ai muốn bán thì bán giờ được giá, lời kha khá rồi 23 cho nền 5x20 đó bác. Cuối năm em thấy các bác đẩy đi cũng hơi nhiều nhỉ :"(
Toàn các bác lâu năm, năm nào cũng xách mặt lên thăm a Hà mà giờ chia tay hơi buồn.
qua tết giao nền là xây dựng
xong hết dồi

• Like
Reactions: AnhPOPAM
Hạng B2
7/4/15
208
1.006
93
Em vẫn còn nha bác, chức tổ trưởng không bỏ đâu

Hạng B2
7/4/15
208
1.006
93
Sáng nay qua thấy đã cắm mốc phân lô cho từng nền, đang trồng cỏ ở hồ công viên. Nói chung đẹp, chỉ chờ xây nhà thôi

• Like
Reactions: AnhPOPAM
ITW confirmed
Hạng B2
10/4/10
247
1.111
123
Sẵn em hỏi khu KD Instresco này có an ninh ko các bác. Thấy có bảo vệ đầu đường + hàng rào với khu gia hoa, atl. Không biết vài bửa có mở đường thông qua ko.
Thanks,