Hạng B2
6/8/16
197
1.218
93
34
bác này đợt còn dc lên báo lên vụ ngoài đô lương nghệ an lùm xùm. đô lương quê bác ấy luôn. nói chung mất niềm tin với công ty này quá rồi

• Like
Reactions: o0o
Tập Lái
22/7/14
27
166
28
Ho Chi Minh City, Vietnam
Em ghé qua đã làm cái cổng để quản lý người ra người vào rồi

Ở nghệ an 10 năm rồi chứ mới mẻ gì, mà bác có mua gì ở đây mà mất niềm tin nhỉ, Còn Centana Điền Phúc Thành khu Long Trường thoát được hàng chưa bác gần 1 năm rồi mà em thấy vẫn còn giá CĐT

Hạng D
5/4/08
1.586
5.248
113
Phải thông mới thoáng đường chứ.mà sao nó chưa chịu giao nền các bác nhỉ???
nhiều lúc hạ tầng chưa dc quận duyệt thì đâu dc phép bàn giao. em nghi là vậy? dự án này vị trí khá đẹp mà để thằng này làm ko có chút uy tín cho người dân tý nào cả. hứa cảnh hà
Chắc ko chịu chung chi.bác Hà tiện!
đang tính toán chi phí xây dựng thô
vì hiện nay đang có rất nhiều người chờ xây nhà ở luôn
nên làm xong hết tất cả 1 lần rồi mới làm giấy giao nền
vì đây là dự án bán nhà
nên cty đang tính toán chi phí xây dựng thô cơ bản, giá hợp lý
sau khi tính toán sau, cty sẽ kí tổng thầu
chuẩn bị triển khai giai đoạn 2

• Like
Reactions: sanhdieu365
Hạng D
5/4/08
1.586
5.248
113
bác này đợt còn dc lên báo lên vụ ngoài đô lương nghệ an lùm xùm. đô lương quê bác ấy luôn. nói chung mất niềm tin với công ty này quá rồi
xin lỗi chứ bác mấy vụ kia, bác biết thế nào ?
đất của ông bà người ta, hồi xưa cải cách bị lấy
đáng lẽ làm đơn lấy lại ko tốn 1 đồng
đằng này người ta mua lại đất, kiện vớ vẩn, trò mèo

Hạng D
5/4/08
1.586
5.248
113
Em ghé qua đã làm cái cổng để quản lý người ra người vào rồi

Ở nghệ an 10 năm rồi chứ mới mẻ gì, mà bác có mua gì ở đây mà mất niềm tin nhỉ, Còn Centana Điền Phúc Thành khu Long Trường thoát được hàng chưa bác gần 1 năm rồi mà em thấy vẫn còn giá CĐT
thuê bảo vệ nghiêm ngặt mấy tháng nay rồi
vì sắp tới giao nền, xây dựng nhiều, nên phải quản kĩ, ko thì toi
bảo vệ 24/24 gần chục người chứ ít gì

• Like
Reactions: Ncorleone
Hạng B2
6/8/16
197
1.218
93
34
cái biển cùi bắp mà ghi chữ cao cấp vô đó nhìn bật cười quá. bỏ chữ cao cấp thì hợp lý hơn. em biết bác jack là họ hàng với bác hứa cảnh hà rồi. bác có giới thiệu bên thớt cũ. theo em thấy rồi cũng bàn giao nhưng ko biết lúc nào thôi.

Tập Lái
8/7/16
47
266
58
34
cái biển cùi bắp mà ghi chữ cao cấp vô đó nhìn bật cười quá. bỏ chữ cao cấp thì hợp lý hơn. em biết bác jack là họ hàng với bác hứa cảnh hà rồi. bác có giới thiệu bên thớt cũ. theo em thấy rồi cũng bàn giao nhưng ko biết lúc nào thôi.
Bác nói thế tội bác jack wa.toàn thông tin quý vậy mà.cảm ơn bác ko hết,phải mua mật ong thui nhưng pải cho thử trước nhé

Hạng D
5/4/08
1.586
5.248
113
okie thôi
để mai mốt đề xuất, thu mỗi nhà 1 triệu, làm cái cổng cao cấp
gì chứ làm đồ nhìn ngon, chi phí thì cứ cộng vào giá thành, dễ ẹc
Bác nói thế tội bác jack wa.toàn thông tin quý vậy mà.cảm ơn bác ko hết,phải mua mật ong thui nhưng pải cho thử trước nhé
bao test, chấp cả
hàng e hiện đang cung cấp cho nhà máy dược để làm thuốc, chứ éo phải ba cái loại tào lao mật mía lừa đảo ngoài thị trường
tại muốn làm thêm kiếm thêm bán lẻ cho vui

Hạng D
12/11/14
1.345
1.699
113
khi nao giao nền vạy cac bác ơi, giá giao dịch giờ thế nào ấy nhỉ, e muốn đẩy cái lô căn góc 10*18 của e, bac nào mật thư tư vấn dùm e cái.tks bác|!