Tập Lái
20/4/17
8
12
3
34
Em vừa xuống cọc 1 lô ở đây. Qua lễ giao dịch.
Sau đi đọc 3 bài của các anh vẫn chưa thấy ai để ý cái nhà karaoke gần cổng. Chỗ đó chưa đền bù giải tỏa phải ko?
Hạ tầng coi như ôk. Nhưng vướng đền bù thì quận có nghiệm thu ổn mà cho xây ko?

Hạng B2
7/4/15
208
1.006
93
Em vừa xuống cọc 1 lô ở đây. Qua lễ giao dịch.
Sau đi đọc 3 bài của các anh vẫn chưa thấy ai để ý cái nhà karaoke gần cổng. Chỗ đó chưa đền bù giải tỏa phải ko?
Hạ tầng coi như ôk. Nhưng vướng đền bù thì quận có nghiệm thu ổn mà cho xây ko?
Cái đó có Đảng lo, karaoke thì sao, đường vào to pa ko rồi lo gì

Tập Lái
20/4/17
8
12
3
34
đảng lo 10 năm chưa xong nhỉ. hi
Đọc các bài khác. Toàn thấy đầu tư ở các khu gần cao tốc, chờ Song Hành. Khu này thấy ít hơn hoặc ko đc nhắc đến. Ko biết nguyên nhân là gì?
1. Ko còn đầu cơ kiếm lời đc.( để ở thì có thể)
2. Có vấn đề gì đó, dân đầu tư cũng ko dám chui vào, thoát hàng chậm
Bác nào tư vấn giùm cái :D

Hạng B2
6/8/16
197
1.218
93
34
Đọc các bài khác. Toàn thấy đầu tư ở các khu gần cao tốc, chờ Song Hành. Khu này thấy ít hơn hoặc ko đc nhắc đến. Ko biết nguyên nhân là gì?
1. Ko còn đầu cơ kiếm lời đc.( để ở thì có thể)
2. Có vấn đề gì đó, dân đầu tư cũng ko dám chui vào, thoát hàng chậm
Bác nào tư vấn giùm cái :D
Tại dự án này tai tiếng nhiều quá với vị trí nó hơi dở dở ương ương so với mấy dự án khác ở đỗ xuân hợp. Chôt này dc cái cốt nền cao nên ko sợ ngập. Sau này đường bên gia hoà thông ra đỗ xuân hợp dc với atl khang dien gia hoà cùng bàn giao hạ tầng lại cho quận thì đi thông thoáng hơn. Hiện tại dương đình hội thấy be qua

Hạng B2
6/8/16
197
1.218
93
34
Múc 1 lô về làm hàng xóm cho vui đi bác. Được cái sổ đỏ cầm tay nên cũng yên tâm hơn khối anh khác.
Cho nay ban giao thi cung len dc vai gia. Ma e de coi tinh hinh sao da. Luot cho khac sau thich ve day cung chua muon. Vi thay bac ha lam lau qua troi. Hi

Tập Lái
16/9/16
13
1.150
78
36
Khu này thì còn gì để hy vọng lên giá đâu mà đầu tư , bên Khang an ,hưng phú thì còn nhờ cái song hành