Tập Lái
17/7/17
2
41
13
nhà trước hồ đẹp quá, FYI cái nhà 5x20 tổng tiền xây là 1,6ty
1,6t chắc cũng tương đối tiết kiệm.
Giá cả trong dự án thế nào bác ơi? Bác biết có nền nào 100m cần bán kg ạ?

Hạng B2
14/8/10
141
968
93
36
HCM
Vườn rau, vườn rau xanh ngát một màu.
Có đàn, có đàn gà con nương náu...
Khi mô, khi mô nhà mọc cho đầy...
https://nhac.vn/ba-me-que-khanh-ly-soxjPNy
Khu này chắc còn lâu ah, đất dự án quanh đây như Gia Hoà phải hơn 10 năm mới được 70-80% còn Khang Điền Intresco thấy còn lèo tèo hơn, chắc cỡ 50-60%. Khu này ai ở quen về cũng được, đầu tư không hấp dẫn lắm

Tập Lái
22/7/14
27
166
28
Ho Chi Minh City, Vietnam
Khu này chắc còn lâu ah, đất dự án quanh đây như Gia Hoà phải hơn 10 năm mới được 70-80% còn Khang Điền Intresco thấy còn lèo tèo hơn, chắc cỡ 50-60%. Khu này ai ở quen về cũng được, đầu tư không hấp dẫn lắm
Chắc bác không ở khu này hay vừa mới đến nhỉ, Gia Hòa làm gì đến 50%, còn Khang Điền tỷ lệ xây đông hơn gia hòa nha bác không tin bác cứ mở google ra đếm.
Đầy làm gì cho chật chội khói bụi kẹt xe, e sống Tân Bình 6 năm bây giờ về đây sức khỏe cải thiện e chẳng muốn đi đâu nữa.

• Like
Reactions: trungcz
Tập Lái
17/7/17
2
41
13
Chiều em có việc ghé Gia Hòa thấy cũng đông đúc mà giá thì cũng cao. Em ghé vội nên kg thăm dò được kỹ.
Nếu ATL, Khang Điền và Gia Hòa thông nhau thì toàn khu mới đẹp hơn được.

Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Chiều em có việc ghé Gia Hòa thấy cũng đông đúc mà giá thì cũng cao. Em ghé vội nên kg thăm dò được kỹ.
Nếu ATL, Khang Điền và Gia Hòa thông nhau thì toàn khu mới đẹp hơn được.
Gia hoà cư dân xây dựng ...khá từ lâu rồi nén cái giá nó rất vững. Nhớ đợt bùm vừa rồi chỉ có một mình gia hoà là còn vững giá nhất trong các dự án tại q9. Có điều cái vị trí của nó thì...lưng chừng...

• Like
Reactions: Anna.pham
Hạng B2
14/8/10
141
968
93
36
HCM
Gia Hoà bữa mình hỏi là 31tr nền 6x22, chủ đầu tư Gia Hoà. Nên biệt thự hay chủ Hoàng Quân thì rẻ hơn. Không biết bác chủ hỏi được giá thế nào. Khu này ở thì thích vì công viên rộng, cây xanh nhiều, có bờ sông. Gia Hoà không muốn thông với Khang điền nên rào lại. Khi nào mưa ngập quá mới mở rào ra thôi.
Trong khu Khang điền đi sâu vào mép bờ sông có rất nhiều đất trống, mình chỉ ước chừng xây dựng 50-60% thôi chứ không đếm chính xác. Theo bác kia đếm trên goolge thì có lẽ chuẩn hơn :)

• Like
Reactions: Anna.pham
Hạng B2
7/10/13
481
930
93
Gia hoà cư dân xây dựng ...khá từ lâu rồi nén cái giá nó rất vững. Nhớ đợt bùm vừa rồi chỉ có một mình gia hoà là còn vững giá nhất trong các dự án tại q9. Có điều cái vị trí của nó thì...lưng chừng...
GH mẫu nhà xấu, không hợp lý, thay đổi thiết kế cực khó. Ông anh mình mua lô 10x20 sát bờ sông mà giữa nhà làm cái hồ nước thông từ trong ra ngoài nhà, ngang 10m mà cho xây 7m, chừa hông 3m, gara xe thì để được xe hơi thì kg để được Honda nên mấy nhà ở đây toàn để xe hơi ngoài đường. Giá GH cứng nhất khu nên đầu tư thì kg hợp lý bằng mấy khu lân cận.

Tập Lái
17/7/17
2
41
13
Gia Hoà bữa mình hỏi là 31tr nền 6x22, chủ đầu tư Gia Hoà. Nên biệt thự hay chủ Hoàng Quân thì rẻ hơn. Không biết bác chủ hỏi được giá thế nào. Khu này ở thì thích vì công viên rộng, cây xanh nhiều, có bờ sông. Gia Hoà không muốn thông với Khang điền nên rào lại. Khi nào mưa ngập quá mới mở rào ra thôi.
Trong khu Khang điền đi sâu vào mép bờ sông có rất nhiều đất trống, mình chỉ ước chừng xây dựng 50-60% thôi chứ không đếm chính xác. Theo bác kia đếm trên goolge thì có lẽ chuẩn hơn :)
Em ghé nhà ô chú họ trong GH giáp bờ sông, nghe nói mấy lô 10m ngang giá 40 lâu rồi nhưng họ cũng chẳng bán, mua để đấy trồng chuối chơi :).
Diện tích to, giá cao nên e kg hỏi thêm.
Thấy rào chắn giữa KĐ và GH mà nghe đâu dân cư GH kg đồng ý mở rào.