Thảo Luật Chung Xin tư vấn về khu conic 13B

Tập Lái
22/8/16
11
44
13
Mấy khu này ở rất oải, 1 đi kg trở lại, vì chẳng quẹo trái , quay đầu được . Cũng hên là kg đầu tư lô nào ở đây, nhất là chung cư anh nảo ở vùng này giống bị tù treo vậy hehehe...

Không được quay đầu lung tung chính là nền giao thông hiện đại

ImT confirmed
Tập Lái
25/2/15
41
306
53
40
Đúng là mấy hôm nay có mùi kinh thật, hôm qua lúc 5h chiều và sáng nay sau trận mưa, khu BH.

Hạng B2
9/3/12
208
134
43
49
Em đang tìm đất hay chung cư cắm dùi. Bác nào có nền nhà phố hay căn hộ chung cư khu 13 intresco nhượng lại em nhé.

Tập Lái
30/8/16
1
39
13
40
em khuyên chân thành không nên mua khu Conic, khu này mỗi lần mưa là ngập kinh khủng, bên Chủ Đầu tư nói là lắp máy bơm để rút nước ra tại mấy cống chứ có làm đâu, thằng Việt Phương giờ tiếp quản khu này em quen tới chủ tịch Việt bên nó luôn ấy và ông ấy chưa giải quyết được gì cả, khu Garden khu đường giữa cái sàn Conic với 2 block Skyway ngập tắt máy quài. Chưa kể sau này bác lên Nguyễn Văn Linh nếu ko muốn đi xa thì p hải đi chui dưới cái gầm cầu khu đó ngập ác hơn nữa. nói chung mua Dương Hồng cho lành bác ơi.

Hạng C
14/6/11
691
30.273
93
Long An
Em đang tìm đất hay chung cư cắm dùi. Bác nào có nền nhà phố hay căn hộ chung cư khu 13 intresco nhượng lại em nhé.
Bác chạy vô khu 13E Intresco kiến Phở Vương. Anh Dũng bán phở ở đó là môi giới khu này.
CC Terra Rosa (Khang Nam) thì hổm có bác @Mustafa có căn 79m2 rao bán thì phải.

• Like
Reactions: Mustafa