Thảo Luật Chung Xin tu van ve Kris Vue Quan 2

Status
Không mở trả lời sau này.
1/6/13
203
441
63
HCMC
themgm-hoian.com
à, e hiểu rồi, ý là nếu sàn bán linh tinh không theo chủ trương của Cap thì Cap không cho bán sản phẩm của nó nữa.

Venica là cái gì vậy bác?
Venica là khu compound mới của Khang Điền mặt tiền Đỗ Xuân Hợp ngay chỗ lối xuống cao tốc. Khu này có 43 căn biệt thự địa trung hải thôi. Có sông bao quanh 4 mặt. Bác nào cần thông tin thì inbox email em gửi cho.

Tập Lái
6/3/16
0
12
2
Chắc bác ý muốn nói dự án Venice city của Đất Xanh?
Venica của Khang Điền bác, mặt tiền Đỗ Xuân Hợp. 3 mặt giáp sông thì phải. Hôm nào e đi Vũng Tàu hoặc ngồi cafe gần đấy cũng ghé mắt sang ngắm em ý một phát bác ạ.:3dcuoi:

• Like
Reactions: Johnnie371
Tập Lái
27/1/16
4
659
78
Venica là khu compound mới của Khang Điền mặt tiền Đỗ Xuân Hợp ngay chỗ lối xuống cao tốc. Khu này có 43 căn biệt thự địa trung hải thôi. Có sông bao quanh 4 mặt. Bác nào cần thông tin thì inbox email em gửi cho.
Khang Điền để đến giờ mới bán là quá muộn, đúng lúc ngân hàng siết cho vay lại càng khó bán. Đường song hành chưa làm nên vào Q1 phải vòng xuống vành đai 2 mấy vòng mới lên được cao tốc. Dự án 2 mặt rạch chứ lấy đâu ra 4 mặt sông, 4 mặt sông thì quảng cáo là đảo luôn cho nó máu.

Tập Lái
7/2/14
12
220
38
41
20 này làm lễ mở bán, đang phân vân ko biết theo ko :)

Tập Lái
20/12/10
5
18
3
em có qua PAR thăm chơi rồi. KRis và Vue giá như hiện tại thì có tiền em không bao giờ mua.
PAR ngày trước giá 1,3ty cho căn 70m mà 2 thằng em nó lên tới 1,8-1,9 ty.
nhìn thiết kế cũng không đẹp, trần nhà thấp tè và thang máy thì quá tải.
chưa kể giao thông dưới đó trong khoảng 2 năm nữa cũng chưa có gì thay đổi.

Tập Lái
6/3/16
0
12
2
Khang Điền để đến giờ mới bán là quá muộn, đúng lúc ngân hàng siết cho vay lại càng khó bán. Đường song hành chưa làm nên vào Q1 phải vòng xuống vành đai 2 mấy vòng mới lên được cao tốc. Dự án 2 mặt rạch chứ lấy đâu ra 4 mặt sông, 4 mặt sông thì quảng cáo là đảo luôn cho nó máu.
Bác chém kinh thế, em ở ngay khu 30 mẫu đây này, Cao tốc nó nối thẳng xuống ĐXH luôn nhá bác, trừ phi bác từ Vũng Tàu chạy về thì mới khó đi thôi. Vô hàng KĐ bây giờ là hợp lý nhất, sau này nó làm xong đường song hành rồi Lakeview nó ra nó khuấy thị trường thì bác xả hàng hốt bạc.

Hạng B2
26/2/08
420
160
43
hanoi
taxivip.com.vn
Venica của Khang Điền bác, mặt tiền Đỗ Xuân Hợp. 3 mặt giáp sông thì phải. Hôm nào e đi Vũng Tàu hoặc ngồi cafe gần đấy cũng ghé mắt sang ngắm em ý một phát bác ạ.:3dcuoi:
Hoành tráng phết kế bên BK/ sao ko gom luôn cho nó hoành một thể. :)

• Like
Reactions: minduck
Status
Không mở trả lời sau này.