Hạng B1
4/4/12
75
10
18
Tp hcm
Undertaker. nói:
Tùy vào nhu cầu và đầu tư của bác mà bác chọn, em liệt kê vài loại có thể làm ah
1. Bảo vệ: gắn các bảo vệ chống trộm cắp như bv kiếng, bao vệ gạt mua, logo,...
2. Trang trí: Gắn các loại trang trí như viền trước viền sau, chén tay cửa, viền che mua, cản inox sau,...
3. Tiện ích: Gắn các loại như Báo động chống trộm, lock cửa tự động, dán film cách nhiệt, camera dze, camera hành trình, camera trước,...
4. Nâng cấp: âm thanh như loa - sub và hình ảnh như DVD, màn hình gối đầu, ốp trần,... , cách âm chống ồn, phủ nano, xịt gầm
5. Chơi: độ body, dán decal, lên mâm hạ vỏ,...
Dạ em chỉ nhớ bấy nhiêu nhưng làm hết chỗ đó cũng mệt rồi, bác nghiên cứu xem sao ah
hihi bác lắp full 5 tiêu chí như bác Undertaker nói trên thì con vios của bác cũng nằm trong top xe vios rồi ^^

mgp confirmed
Hạng D
24/6/10
1.180
2.765
113
46
Q.7 TPHCM
Em thấy để nguyên bản là đẹp nhất,nếu thích music thì đầu tư tí âm thanh là ok

Tập Lái
5/12/12
35
6
8
Hien tai gan nhu tat ca nhung cai bac neu tren e da lam gan het va hien con cai phun gam la hoi it hay sao ay... Ng ta phun 3 chai ak... Con cach am sao ma chay nghe tieng may va lop xe doi len rat to du bat nhac to nhung van nghe, bac cho e xin them y kien a! Thank

Hạng F
19/8/09
10.172
565
83
50
Ô Cấp
form.tuan nói:
hic, thật tình là mới mua xe lần đầu k rành mấy cái này để trang trí hay là hỗ trợ thêm cho xe k ạ, cần tư vấn thêm ạ ^^ thank bác nhìu
Thật lòng với bác luôn nhé...:D
Dán film ok, phủ gầm cho yên tâm ok.....đổ xăng + bảo dưỡng định kỳ đầy đủ.... rồi cứ thế mà chạy, đừng làm gì hết. Mua xe mới sướng nhất là chả phải làm gì hết....:D:D:D

Last edited by a moderator:
Hạng F
19/8/09
10.172
565
83
50
Ô Cấp
form.tuan nói:
Hien tai gan nhu tat ca nhung cai bac neu tren e da lam gan het va hien con cai phun gam la hoi it hay sao ay... Ng ta phun 3 chai ak... Con cach am sao ma chay nghe tieng may va lop xe doi len rat to du bat nhac to nhung van nghe, bac cho e xin them y kien a! Thank
Phun chai gì mà có 3 chai vậy bác???
Nếu là Normfest hay Liqui 1000ml thì bác phải chơi tối thiểu 6-7 chai mới đủ độ dày ạ....:(:(:(