Tập Lái
15/5/11
6
3
3
Nếu bác cần chuyển hàng cồng kềnh thì cũng có vài đơn vị chuyển hàng cho bác bằng đường bộ. Cước phí tính theo tấn. 2-3 ngày tới nơi.
Nếu nhỏ đóng thùng carton được, vừa gầm xe bên em hay chuyển Sapaco vì 1 ngày 8 chuyến chạy liên tục từ sáng tới 3h chiều.

Hạng D
18/7/11
1.004
4.802
113
Q7
dạ gởi hàng thì đơn giản nhưng các thủ tục khác để thanh toán qua bank, hđ, hóa đơn,... vì trước giờ bên e chỉ nhập về bán, chưa bán ra ngoài bao giờ nên mọi việc còn ..nai lắm. Giờ thị mọi việc rõ ràng hơn rồi, tuần sau e ship chuyến đầu tiên đi cam, cám ơn các bác
Ludwig nói:
Chính xác vụ đưa hàng qua thật đơn giản mà bác chủ

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city
bravia nói:
khoaitaySG nói:
hàng nhựa - vật liệu tiêu hao dùng trong thí nghiệm/ xét nghiệm bác ợh
bravia nói:
Hỏi thiệt là muốn xuất hàng gì thế! thông tin chi tiết rõ hơn được không?
Hồi trước mình cũng buôn lậu qua Cam nên cũng nắm được chút ít. Nay giải nghệ rồi, cần thì móc nối lại dây cũ cho.
nếu không nhiều, không cồng kềnh, giá trị không đến nỗi cao bác có thể gửi đường xe bus được đấy. Em thấy hàng điện tử 2nd, linh kiện oto,... vẫn gửi theo đường này rất ổn định.
Trường hợp phức tạp hơn có thể gửi theo đường ngoại giao,<span style=""color: #ff0000;""> cục II</span>, gửi xách qua biên giới cũng được

cục đỏ đỏ này mà cũng smuggling hả bác ??? nghe ghê răng thế ..

Tập Lái
24/5/12
5
1
0
Anh dang mang hang hoa cua anh sang cambodia duoc chua anh ? anh co can em giup do ko ?

Hạng B1
6/8/08
72
1
6
Bên em vừa mới mở dịch vụ gom hàng lẻ từ SGN đi PNH. Các bác không phải lo thủ tục gì cả. Bên em sẽ giải quyết trọn gói từ A - Z và giao đến tận tay người nhận luôn (cá nhân hay công ty đều được cả). Các bác có nhu cầu, gọi em theo số 094 8888 900 hoặc e-mail: [email protected]. Thanks.

Hạng D
18/7/11
1.004
4.802
113
Q7
bác gởi thêm thông tin và phí dịch vụ của bác cho e nhé, thks
roadhunter nói:
Bên em vừa mới mở dịch vụ gom hàng lẻ từ SGN đi PNH. Các bác không phải lo thủ tục gì cả. Bên em sẽ giải quyết trọn gói từ A - Z và giao đến tận tay người nhận luôn (cá nhân hay công ty đều được cả). Các bác có nhu cầu, gọi em theo số 094 8888 900 hoặc e-mail: [email protected]. Thanks.

Tập Lái
10/8/12
1
0
0
Maritime Bank
nếu đi hàng nhỏ lẻ, bạn nên chọn xe Khải Nam 163 Đường Lê Hồng Phong, Quận 5, Hồ Chí Minh, lúc trước mình gửi hàng đi rất nhìu, rất ok.
Nếu đi hàng cont thì pm, mình cho số đt bên dịch vụ chuyên làm hàng lớn, cont đi Cam = bằng bộ

Hạng D
1/6/12
1.090
98
48
tốt nhất là bác phải hợp tác với người chính quyền bên CPC.
Như thế an toàn hơn.
Mình đang cần người hợp tác đầu tư tại CPC.
bac nào cần đầu tư thì alo mình nha.

Last edited by a moderator: