Hạng B2
24/3/11
355
2.612
123
Các bác trên OS có ai đã sử dụng dịch vụ của Auto Kingdom Bình Dương (KCN Sóng Thần-Bình Dương) cho em vài cảm nhận với, nhất là về đồng-sơn và thanh tóan BH.
Nếu so với dịch vụ của hãng thì như thế nào ạ!
Em đi Ford và dự định mang đi tút trầy xước. Em ở Thủ Đức định mang ra đây cho gần. Em mua BH thân vỏ của Liberty ah!
Cảm ơn các bác!

Hạng D
1/11/09
3.153
2.182
113
37
Bình Dương
Em làm xe ở đây 2-3 lần rồi ạ, nhưng mà làm ở TDM không phải ở Dĩ An. Nói chung là cách thức làm việc khá chuyên nghiệp; giá cả OK. Em sơn xe lại cũng lâu rồi mà chưa có gì để phàn nàn cả.

Hạng C
24/1/11
770
178
43
Bình Dương
Re:Xin vài cảm nhận về dịch vụ của Auto Kingdom Bình Dương! Ở đây kiêm đại lý chính h

tranthienminh nói:
Em làm xe ở đây 2-3 lần rồi ạ, nhưng mà làm ở TDM không phải ở Dĩ An. Nói chung là cách thức làm việc khá chuyên nghiệp; giá cả OK. Em sơn xe lại cũng lâu rồi mà chưa có gì để phàn nàn cả.

Hạng C
24/1/11
770
178
43
Bình Dương
Re:Xin vài cảm nhận về dịch vụ của Auto Kingdom Bình Dương! Ở đây kiêm đại lý chính h

tranthienminh nói:
Ở đây kiêm đại lí chính hãng Huyndai . Đến vài lần nhưng o dám làm . O chuyên nghiệp một hãng nào , cả dịch vụ lẩn phụ tùng thay thế . Nhân viên chưa đào tạo bài bản . Bác nên đem xe vào chính hãng , ở đó hiểu rõ sản fẩm của họ . Mình an tâm hơn

Hạng D
12/4/12
1.108
161
63

vào chính hãng chỉ trong trường hợp sửa chữa hoặc thay thế phụ tùng để có gì thì có chỗ để khiếu nại . còn chăm sóc sắc đẹp hay độ chế thì vào chính hãng vừa mắc vừa không chắc đã bảo đảm chất lượng , vì thợ đồng sơn chưa chắc đã hơn ga ra ngoài , có thể họ không có dịch vụ đó nhưng cứ nhận rồi cho người ngoài vào làm để ăn tiền có . Em đã độ gương ở đại lý .

Hạng B2
24/3/11
355
2.612
123

Cảm ơn các bác đã cho ý kiến! Có vẻ ít bác OS sử dụng dịch vụ ở đây nhỉ?:D:D

Hạng B2
27/3/12
311
0
0
32
HCM

Kevin10126 nói:
Cảm ơn các bác đã cho ý kiến! Có vẻ ít bác OS sử dụng dịch vụ ở đây nhỉ?:D:D
em chỉ đi ngang nhìn vô thôi :):)

Hạng D
9/5/09
3.411
16.180
113

Bác làm ở đây cíw tự tin đi, ít nhất về đồng sơn. Máy móc em k chắc. Em chưa làm nhưng nghe đồn làm đồng sơn ở đây thì lão Páo bao......đẹp :)