Hạng D
1/7/14
1.026
378
83
33
Thanh niên này mắc cười nguoi ta có tiền có nhu cầu cầu xe đi trước tết thì nhích thôi muốn có liền thì phải chi tiền sản phẩm hot thì phải vậy vô hãng kí hợp đồng cọc đầy đủ chờ tới 6 7 tháng nhiều khi tới ngày lấy còn trục trặc hoãn lại mua lại suất mua thì cũng là xe hãng ráp ở đây nhận xe trong hãng thôi sale Mer như bác dĩ nhiên là ko thích khách hàng mua chênh lệch rồi vì khách mà ra ngoài mua thì ai vô hãng mua nữa thiếu chỉ tiêu rồi sao....Mer GLC cháy hàng 1 phần cũng vì bị mấy showroom ngoài nhào vô hốt hết suất mua rồi bán lại hưởng chênh lệch thôi....bác nên nhớ đây là xứ thiên đường nhé
thì bác có nhiều tiền thì cứ mua thôi, em đâu dám nói gì. Đúng là chờ đợi ai mà chả ghét nhưng để lấy sớm bỏ ra 50-100tr thì chả đáng. Còn tùy thuộc vào mỗi người mà thôi

Hạng B1
8/1/17
90
69
18
Nếu đại lý Mer xử công bằng thì phải trừ chi phí cơ hội (lãi suất của tiền cọc) vào giá bán khi giao xe cho khách. Chứ lấy cọc của khách cả trăm triệu trong 9 tháng, rồi im ru.

Người cọc lấy chênh lệch khoảng 20/30 triệu là hợp lý. Ko phải là đầu cơ, chỉ là lấy lại những gì đã mất.

Ai cần GLC300 trắng, nội thất đen inbox mình, thấy hạp chỉ lấy 10tr lệch coi như bù vào tiền lãi trong 9/10 tháng đợi chờ.

Vài ngày nữa có xe, inbox ok qua Tân Bình chốt.

• Like
Reactions: kubin90
Tập Lái
16/1/17
2
0
1
trong hãng giờ đặt bao lâu có bác

dạ thưa bác, bên em là Mercedes VietNam Star ạ, bên em hiện tại đang ký chờ GLC giao xe cho khách hàng trong Quý 2, các bác có nhu cầu ủng hộ em nhá

-----------------------------------------------------------------------------------------------------
ngocyen_mercedes 0946.48.83.83