Hạng D
16/10/10
2.145
56
113
SG
mtvy_52 nói:
@ T.ran: e hiểu ý anh rồi. E xin đề cử thêm a Tặc Răng vào chức HP :D:D

Ê Ê, :confused:, bậy nào ku Tiến !!!:mad:
Mới nhậu với bác Lơ xong, bác Lơ nói ông mà bén mảng đến bất kỳ cái giống gì trên OS là tui bannick và ban luôn IP luôn, đừng có bày đặt
, có bác Tú và Máy Dầu chứng kiến !:D

Tiến em có gì cần anh giúp thì pm anh nhé
, đừng lôi anh vô để anh hứng đá ha ha ha

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh
Em theo dõi mấy hôm và đến hôm nay mới ý kiến ý cò.... Thực tế là em với bác BanNang đã đệ đơn với OS trong phòng họp kín từ tết cơ mà được động viên làm nốt nhiệm vụ chuyến đông dương rồi cho hạ cánh an toàn. Về lý do cá nhân như hờn dỗi, khúc mắc hay gì gì đó thì các bác có thể loại trừ vì MBFC từ trước giờ luôn được tiếng đoàn kết nên chắc chắn ko thể xảy ra ra mấy chuyện tào lao. Lý do chính của em với bác BanNang về nguyền vọng thôi chức là thời gian làm đến giờ cũng hơn 2 năm, trong 02 năm qua MBFC đã ổn định và có thể tự hào là 1 chi hội mạnh và thuần chất + đoàn kết. Trong MBFC cũng rất nhiều bác tâm huyết với chi hội, là gương mặt sáng để dẫn dắt MBFc tiếp tục đi lên nên không tội gì lãng phí nhân tài :).... Và còn nhiều lý do chính đáng nữa. Tụi em có thể đang làm tốt, nhưng người mới có thể làm tốt hơn. Mặc dù ko giữ chức nhưng chắc tụi em vẫn ở chung mái nhà MBFC là vẫn đóng góp như cũ => tăng nguồn lực.

Các bác thấy sao ạ ?

Hạng D
5/8/06
2.819
6
38
50
Riêng ý kiến em vẫn thấy cái gì tốt thì nên giữ và tiếp tục phát huy chắc gì người mới làm tốt hơn ...

Hạng D
19/11/11
2.885
200
63
39
tân bình,tpHCM
em đồng ý,HT HP cũng là 1 cái gì đó là tự nguyện,các bác ý cũng mất tg mọi thứ,đơn giản như đi chơi thì phải kêu gọi mọi người,kêu rồi tới lúc đông đủ đi chơi thì hở chút ới HT ơi HP ơi em quên cái này thiếu cái kia....họ cũng là người có GD,cũng đi chơi mất tiền.... muốn có sự tự do ko muốn bị ràng buộc,hội MBFC lúc đầu có thể chưa hoàn thiện thì những người như các bác đã giúp chúng ta có 1 khởi đầu dần vào hoàn thiện vậy thì lúc này nếu 2 bác ý có ý định rời cương vị thì cũng đúng thôi,hội MBFC giờ có rất nhiều điểm mạnh,chơi giỏi,nhậu giỏi....vậy thì hà cớ gì khi 2 bác ấy ra đi chúng ta lại từ chối....biết đâu chúng ta sẽ tìm được những người mới năng động trẻ trung hơn thì sao(sr HP nhé em biết bác còn trẻ:D).Một vài điều chia sẻ với các bác,dù chúng ta chưa gặp mặt nhau

Hạng D
8/2/10
1.075
3
36
37
T.ran nói:
mtvy_52 nói:
@ T.ran: e hiểu ý anh rồi. E xin đề cử thêm a Tặc Răng vào chức HP :D:D

Ê Ê, :confused:, bậy nào ku Tiến !!!:mad:
Mới nhậu với bác Lơ xong, bác Lơ nói ông mà bén mảng đến bất kỳ cái giống gì trên OS là tui bannick và ban luôn IP luôn, đừng có bày đặt
, có bác Tú và Máy Dầu chứng kiến !:D

Tiến em có gì cần anh giúp thì pm anh nhé
, đừng lôi anh vô để anh hứng đá ha ha ha
Bữa e có hỏi bác Lơ về điều kiện để nhận chức HT. Bác Lơ nói đk đầu tiên là phải 1 đêm 8 cái để còn dẫn ae đi tăng 3 tăng 4

Hạng C
17/6/11
633
1.067
43
@kính thưa các bác BTChim hôi mer + bác lơ:
Em vào hội không lâu, biết a e trong hội qua 2 lần caravan và nhiều lần off, e xin có những ngu ý sau:
1. Thời gian này ai cũng bận vỉ đủ các lý do, Tàu có ý định xâm lược biển, Lào lại muốn xây đập Xayaburi( trích BBC 5 July 2012)..kinh tế, chính trị bất ổn.
2. Hai bác hiền lành, dễ thương, một đi GL, một đi S, ai không ngưỡng mộ...
3. Team MBFC là một team mạnh (theo em tiền chưa chắc thành vấn đề), có nghĩa là nhiều khi lãnh đạo chẳng cần phải làm gì, ngồi đó để e út lo là được.
4. Cái a e cần là lãnh đạo tinh thần chứ kg cần gì cả (nếu e có thiếu gì thì a e bổ sung nhé)...

Mà các bác quyết định ra đi thì miễn cưỡng sẽ không hạnh phúc...

Đề nghị bác lơ giữ nguyên ban điều hành cũ:
VinhNam, Fluer làm phó ban điều hành.
Bannang. KVL làm "MBFC cố vấn" giống như "Chủ tịch, phó chủ tịch Mặt Trận Tổ Quốc vậy"...
Ghế HT để trống cho đến khi MBFC và bác Lơ tìm ra người kế nhiệm...

Hạng D
24/2/04
2.574
3.249
113
Vietnam
Ui, tưởng Bàn Nâng chém gió với anh em chơi thui, ai ngờ thật à?
Phải nói là ngay từ đầu ko các bác HT, HP không có tâm với MBFC thì MBFC ko có thành công như ngày nay.
Cả hội MBFC đều rỏ, các bác đã hao tổn rất nhiều công sức, gầy dựng cũng như anh em MBFC chung sức cố gắng mới có kết quả ngày hôm nay. Với cá nhân em, MBFC là một hội rất hay, chơi hoà đồng, đoàn kết và tôn trọng lẫn nhau, và em luôn muốn nói lời cảm ơn các bác.
Giờ các bác rút lui, ko ở, vị trí đầu tàu nữa, thật là tiếc lắm thay.
Em chỉ hy vọng là đây chỉ chuyện chém gió thường ngày, vậy thôi HT, HP hí.

Hạng D
8/2/10
1.075
3
36
37
Trưa nay thịt rừng Trị An, tất cả ae đã thống nhất đồng ý cho a Đức rút lui. Vậy tuần sau a Đức làm tiệc chia tay để về ở ẩn phải ko a :D:D:D. Xong bữa tiệc rồi ae sẽ bàn luôn chọn người nào tiếp tục cương vị HT

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh
Anh Đức ơi, MBV mới nhận tin anh em mình tính giảm biên chế nên đã gọi lên để tặng quà động viên tinh thần, anh coi xem xét sao nhé, em mới nhận từ anh Nam trưa nay xong, chưa biết nên xử lý như nào, khó nghĩ quá...

Xin về ở ẩn...