Tư Vấn Du Lịch Xin visa du lịch Mỹ

CNC
Hạng B1
19/2/14
60
30
18
Mình đi United dịp Tết có 500 khứ hồi ah, mà bay với ANA lun
Tu vân giúp e làm thê nào mà mua duoc giá tôt vây vói. E chuân bi di mà thây giá vé rè nhât cung phai 800 , nhân lên vài vé là chênh lêch cã ngàn usd.

Hạng B1
28/2/13
85
1.312
103
Tu vân giúp e làm thê nào mà mua duoc giá tôt vây vói. E chuân bi di mà thây giá vé rè nhât cung phai 800 , nhân lên vài vé là chênh lêch cã ngàn usd.
Cứ vào google flight kiểm tra lòng vòng những ngày mình muốn đi, nếu mình flexible ngày được thì cứ rẻ nhất mà chơi, thừơng mua trc khoảnh 2 tháng thì vé rẻ nhiều.

• Like
Reactions: CNC
Hạng B2
23/12/09
376
293
63
HCMC
www.facebook.com
Công nhận mỹ nó cũng mài da chém cỡ sư phụ của vũng tàu. Dịp CES này giá phòng ks tăng gấp 10 mà ko có phòng.

Vegas là tp của Show & hội họp. Mỗi năm có bao nhiêu show lớn đủ các nghành ghề, dân trong ghành các nơi đều đổ về đây nên ko nhưng phòng tăng vào dịp mỗi show lớn mà hiện tại bãi đậu xe tại các ks cũng thu phí rồi ạ

Bên em cũng đi SEMA mỗi năm vào đầu tháng 11, năm nay phải trả tiền đậu xe tại MGM rồi đó ạ (trong khi nhiều năm trước đậu hoàn toàn miễn phí)

• Like
Reactions: tonytran80
Hạng D
5/1/10
2.794
16.525
113
Vegas là tp của Show & hội họp. Mỗi năm có bao nhiêu show lớn đủ các nghành ghề, dân trong ghành các nơi đều đổ về đây nên ko nhưng phòng tăng vào dịp mỗi show lớn mà hiện tại bãi đậu xe tại các ks cũng thu phí rồi ạ

Bên em cũng đi SEMA mỗi năm vào đầu tháng 11, năm nay phải trả tiền đậu xe tại MGM rồi đó ạ (trong khi nhiều năm trước đậu hoàn toàn miễn phí)

ko chổ đậu hả chuyện nhỏ: valet parking $5 thả bộ chán về lấy xe

• Like
Reactions: ntnnk and Mustafa
Hạng C
23/4/11
596
5.035
93

Vâng. Em cứ tưởng CES nó mới tăng thôi. Cả city nó đều nói về event này. Tối qua vô crazt horsel mấy em cũng hỏi em mày qua CES hả.

• Like
Reactions: ntnnk