Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
28/9/05
1.613
68
48
53
TP mang tên Bác.
DKmarket nói:
xegicungme nói:
Báo cáo cả nhà em đã đi xem đất về.... Hình ảnh thì có chụp nhưng cái Ipad của em không biết làm sao ấy... Giờ chả thấy hình đâu... Em báo cáo đại loại thế này:
1. Đôn Thuận: Đất nằm ngay cầu Cá Chúc, mặt tiền TL6. Cầu cá chúc là ranh giới giữa SG và Tây Ninh. Đất nằm hơi sâu (trũng) so với mặt đường... Ngay đất là con rạch nhỏ dẫn ra sông. Đất cách sông khoảng 500m chứ không phải sát sông như mô tả của chủ đất. Giá chính thức là 120k/100m2. (có thể đàm phán chút chút nữa). Em đang giữ sổ đỏ... Sẽ scan sau nếu các bác quan tâm.
2. An Tịnh: Rất gần thị trấn Trảng Bàng. Đất này cũng cách hơn 300 m đến con rạch lớn ra sông SG. Đất cũng nằm trên TL6 nhưng là gần xã Phước Thạnh của Củ Chi. Miếng đất kia là gần PMH của Củ Chi. TL6 này rất gần TL 7 mà các bác có thể đi từ ngã ba Cây Trôm Mỹ Khánh đi vào... Giá cực kì hạt dẻ luôn... 400t/ha. Bác chủ có hơn 2 ha. Bác ấy định làm khu nuôi trồng thủy sản nhưng bây giờ do cạn vốn nên thôi. Đường đi vào thì hơi vòng vèo nhưng xe ô tô vào tới nơi...
Em cũng chưa biết thế nào... Em thẩy lên đây để các bác cùng bóng bàn.... xem sao...:D
Bác xegicungme đến nơi rồi, xác định được tọa độ trên wikimapia ko bác. Cho mọi người vị trí để bàn đi. Sẵn tiện hỏi luôn bác có mang loa test chim yến ko , máu nghề nghiệp ko lẽ ko test. Đầu tư nuôi chim yến khu vực này ok ko nhỉ.Mua đất để ko khó quản lý lắm :)
Em có thử bác ợ. Nhưng chỗ Đôn Thuận vì ngay giữa trưa nên chỉ có vài em... An Tịnh thì có khá hơn vì lúc đó cũng gần 2h chiều rồi!!
Tọa độ Wikimapia em lúa nên không biết cách sử dụng!:D Hình như là nó đây! 11.192716,106.378212

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.