Tập Lái
20/10/15
25
9
3
41
Mỗi lần hỏng hóc gì là lại một đống tiền đổ vào, có ô tô đi thì sướng thật nhưng tốn kém các cụ nhở

• Like
Reactions: Yêu Tiền
Hạng D
28/6/16
1.514
1.717
113
Bác hay làm ở Gara nào vậy? có thể giới thiệu cho mình được ko?
Em tự đặt đồ về nhà rồi vác qua Toyota nhờ thợ thay cho, tiền công trong Toy bằng 1/3 Mer mà thợ trong hãng bác cứ nhờ mấy anh có tuổi tay nghề lâu năm ấy. Nếu bác ở HN thì qua mấy gara chuyên xe sang như Nacen, Đại Nam...cũng tốt.

• Like
Hạng D
21/9/10
1.937
11.078
113
Em tự đặt đồ về nhà rồi vác qua Toyota nhờ thợ thay cho, tiền công trong Toy bằng 1/3 Mer mà thợ trong hãng bác cứ nhờ mấy anh có tuổi tay nghề lâu năm ấy. Nếu bác ở HN thì qua mấy gara chuyên xe sang như Nacen, Đại Nam...cũng tốt.
em ở SG bác. Toyota cũng làm Mer hả? :D

• Like
Hạng B1
11/6/15
70
39
18
Mỗi lần hỏng hóc gì là lại một đống tiền đổ vào, có ô tô đi thì sướng thật nhưng tốn kém các cụ nhở
Vâng bác, chỉ được cái mưa không tới mặt nắng không tới đầu kaka
Chấp nhận thôi bác, khi nào nát quá thì lại cày thay em mới là cũng được vài năm rảnh tay

Tập Lái
13/6/15
28
21
3
Cũng đau đầu đấy, thôi tốt nhất cụ cứ mang qua xưởng nào uy tín mà kiểm tra coi sao, ko có xưởng ruột thì qua hãng vậy

Hạng B1
10/3/15
92
72
18
Bên này phỏng bác https://www.facebook.com/quocbinhauto/ dạo trước em được thay dầu chính hãng Mẹc free bên này đấy kaka, thỉnh thoảng có chương trình tri ân hay đáo để, mà cứ free ko mất xiền là em zui rồi hê hê ;) ;)
Em đồ là Quốc Bình này thôi, em không theo dõi trên phây búc nên ko rõ nhưng mà gara Quốc Bình thì có cả HN có mỗi tên ông này, hình như có 3 cơ sở rồi đấy. em được kiểm tra xe miễn phí bên này mấy lần rồi, ở đây họ đề cao sự hài lòng của khách lắm nên hay có km cũng là chuyện dễ hiểu mà

• Like
Reactions: Thaitai87
Hạng B1
20/8/15
54
28
18
39
e ko chắc lắm nhưng đoán chắc cụ bị lỗi vị trí Cam giống e. Đề nổ hơi khó (lâu 1 chút) , đèn engine. Thấy bảo nặng thì xe rung. Lúc mới bị lúc đề báo engine lúc ko. E hỏi thay thì khoảng 30 củ xưởng ngoài

Tập Lái
26/3/15
46
17
8
34
Ngày trc e GLK của mình bị vậy thay lọc xăng thì hết. thím mang qua hãng đọc lỗi nếu báo lịch sử bỏ máy ko cố định máy nào thì giống e. xe cụ chạy được 4-6 vạn là cũng đến kỳ nên thay lọc xăng.
Cụ nói chuẩn này. Xe mùa đông cũng hay bị lỗi cá vàng, nhưng sau khi đi 1 đoạn, tắt máy, khởi động lại là hết. Mer hay bị như vậy, phần nhiều cũng là do xăng, thời tiết quá lạnh...sử dụng 1 thời gian thấy các lỗi đó là vặt. Tuy nhiên xe cụ chủ thì đang là mùa hè nóng bức. Nên em cũng ko dám chắc lắm. Tìm gara uy tín mà check hàng cụ ạ. Chúc các cụ lái xe an toàn.