Hạng C
4/12/14
842
8.118
93
40
Ho Chi Minh City, Vietnam
Xin cho mình hỏi ké là nên mua Escape 2.0 đời 2004 hay Mit Jolie? Con nào lành hơn (ít hao xăng, ít hư hỏng hơn). Giá của Es và Jolie dòng này hiện nay tầm bao nhiu thì mua đc vậy các bác? Xin cảm ơn!

Hạng B2
1/4/11
204
17
18
cảm ơn các bác đã tận tình chỉ giáo vì nhà ít siêng nên em mới muốn mua ếch 2.0 mt và lại 4x4 với lại thời buổi xăng có giá trên giời ném em muốn mua ếch 2.0 che mưa che nắng cho bằng chị bằng em đó ah
em nghe gian hồ đồn ếch hay bị lỗi gì đó ở hộp số vụ này có đun kg các bác nếu có gì kg đun mong các bác bỏ qua cho
mà ếch này tầm giá bao nhiêu vậy các bác

Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.744
113
Các anh Toy mà biết tin này sẽ nhào vô tư vấn mua Innova hoặc Altis thần thánh nè Gà Lạc @gallardo_thanh :p
các ảnh sẽ 4 vấn con này, 2015 mà hộp số D1 D2 :D đạp ga mà ecu phải suy nghĩ xem có nên tăng tốc liền hay chờ lát nữa tăng tốc :D giá 1 củ tỏi 2 củ hành :D
xin y kien escape 2.0

• Like
Reactions: Geromino
Hạng D
2/6/09
1.164
139
63
TPHCM
cảm ơn các bác đã tận tình chỉ giáo vì nhà ít siêng nên em mới muốn mua ếch 2.0 mt và lại 4x4 với lại thời buổi xăng có giá trên giời ném em muốn mua ếch 2.0 che mưa che nắng cho bằng chị bằng em đó ah
em nghe gian hồ đồn ếch hay bị lỗi gì đó ở hộp số vụ này có đun kg các bác nếu có gì kg đun mong các bác bỏ qua cho
mà ếch này tầm giá bao nhiêu vậy các bác
Ếch 2.0MT này không có bị vụ hộp số đâu Bác @phumientay !Nếu muốn thử cảm giác lái của ếch 2.0 này thì có dịp lên SG Bác nhắn em để chạy thử nhé...Cao tốc Liên Khương 160 cây chuối vẫn còn ga,thử đoạn ngắn nhưng cảm giác chắc...không dám đạp thêm! Chạy đèo thì hơi yếu tý nhưng có thể bù lại bằng trình của tài...hihi

Hạng B2
1/4/11
204
17
18
@phongcar thak bác phong, nghe bác nói mà em cũng thấy vui hy vọng em sẽ có cơ hội thử con ếch của bác.Để em gom gió thành bão lên SG một chuyến mới được hehe:3dcuoigif:
giờ cuối năm rồi mà lúa thóc vẫn chưa có,có gì em nhờ bác Phong chỉ giáo dùm em nhé
mà giá con này tầm bao nhiêu bác phong để em còn liệu cơm gắp mắm

Hạng B2
1/4/11
204
17
18
các bác trong hội có kinh nghiệm tư vấn dùm em nhé đối với ếch em con gà lắm

Hạng D
2/6/09
1.164
139
63
TPHCM
Em đang để đi trong gia đình...nhưng có hứa với người bạn nếu bán thì để lại cho bạn em,ý em nói nếu Bác thích lái thử xe cho biết cảm giác dòng 2.0 thì ghé em lái thử xe thôi...:)

• Like
Reactions: fiatsaigon
Hạng B2
1/4/11
204
17
18
Bac phongcar ma Con di ech chac ok roi vay mai mot can em phone bac...bac giup em Tim ech ngon nhe bac ech em con ga mo lam sorry e len bang dt

• Like
Reactions: phongcar
Hạng B1
10/11/12
75
54
18
e cũng đang đi Esc 2.0, nói chung là ngon, tiết kiệm xăng (đường trường khoảng 8l/100km), phụ tùng đầy rẫy trên ebay