Hạng B2
2/9/19
296
204
43
49
Trừ khi Chủ thớt có Tài xế riêng, xăng xiếc ko bao giờ lo, xx cũng ko lo, lên xe chỉ thư giãn tính chuyện hợp đồng tỷ, tỷ, thư ký ngồi bên... thì nên mua S, còn nếu tự lái và thích ngồi lái thì lấy mer E; mer S nó dài thòong lòong; đi đường, vào ngõ, quay đầu vất vả lắm. 1 Ý nữa là nếu ngồi ghế lái thì 2 con chẳng khác nhau mấy. P/s: một người đang đi E cho biết.

Hạng D
8/4/12
2.366
7.456
113
Trừ khi Chủ thớt có Tài xế riêng, xăng xiếc ko bao giờ lo, xx cũng ko lo, lên xe chỉ thư giãn tính chuyện hợp đồng tỷ, tỷ, thư ký ngồi bên... thì nên mua S, còn nếu tự lái và thích ngồi lái thì lấy mer E; mer S nó dài thòong lòong; đi đường, vào ngõ, quay đầu vất vả lắm. 1 Ý nữa là nếu ngồi ghế lái thì 2 con chẳng khác nhau mấy. P/s: một người đang đi E cho biết.
bác tư véo chuẩn quá. Tự lái và xem là phương tiện di chuyển hàng ngày thì E cân đối nhất trong 3 dòng CES. Con S mà sáng nào cũng tự lái len lỏi giữa dòng xe máy đông nghịt cũng mệt mỏi. Em đi C nhiều lúc thấy nó cũng hơi chật chôi nhưng đc cái đi hàng ngày rất cơ động trong việc len lỏi và quay tay

Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Bộ người giàu là có máy in tiền ah! Tiền làm ra phải bỏ cong, chất xám nên phải đắn đo chứ!
ng giàu có ai đắn đo vậy đâu,,, thấy họ mua Mer S với RR rần rần,, LX570 thấy ai cũng nói giá trên trời mà mấy sếp mềnh mua cái một hà,,,

Hạng D
23/10/18
1.131
23.250
113
40
ng giàu có ai đắn đo vậy đâu,,, thấy họ mua Mer S với RR rần rần,, LX570 thấy ai cũng nói giá trên trời mà mấy sếp mềnh mua cái một hà,,,
Đấy là họ sử dụng tiền chùa !

Hạng F
7/8/17
7.468
10.176
113
Còn lăn tăn hỏi như đầu thread thì chưa nên vội lên S.
S là tầm thích là mua, mai ra lấy chứ ko quan tâm về giá nữa :D
h toàn chìa khóa trao tay thôi chứ rãnh đâu mà ra lấy bác ơi :p

• Like
Reactions: dcdk
Hạng F
7/8/17
7.468
10.176
113
Căn bản là vẫn mua về rồi đem con xe đi cắm ngân hàng lấy xoay vốn tiếp.

Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Đấy là họ sử dụng tiền chùa !
tiền chùa thường đầu tư vào chánh điện a ơi,, chớ chùa chiền ít ai mua xe hơi,, mà a qan điểm sao là ng giàu,, cố gắng mua dc mer S là giàu

Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Căn bản là vẫn mua về rồi đem con xe đi cắm ngân hàng lấy xoay vốn tiếp.
cắm hay ko thì e ko biết vì e hong dám hỏi,, cơ mà con xe thì chắc cũng chẳn dc bao nhiêu tiền nếu căm vào ngân hàng,, bác có hay ghé Q1 thì chạy ngang vòng xoay Mê Linh sẽ thấy cái KS của mấy sếp e đang xây,, con xe đó cũng chẳn bỏ bèn j