Status
Không mở trả lời sau này.
Tui không tin đây là sự thật
Dự án Florita Quận 7:
Căn hộ: hết
Shop: còn 5 căn
Office: còn 4 căn
Cập nhật: 16h00 ngày 20/11/2015
Không có gì là không thể khi sale Hưng Thịnh Bán

Cập nhật thêm thông tin cho các bác, Do dự án lúc trước giấy phép hết hạn, nên ép cọc hơi chậm chút. Nhưng giờ gia hạn xong rồi, Tiến độ sẽ bắt đầu nhanh, các bác nào mua rồi chuẩn bị đóng tiền nha.

Quảng cáo tí : Bác nào quan tâm dự án chủ đầu tư HƯNG THỊNH alo Em tư vấn nha. 0937004569 Trí
Cảm ơn các bác

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
18/9/13
33
303
53
Dự án Florita Quận 7:
Căn hộ: hết
Shop: còn 5 căn
Office: còn 4 căn
Cập nhật: 16h00 ngày 20/11/2015
Không có gì là không thể khi sale Hưng Thịnh Bán

Cập nhật thêm thông tin cho các bác, Do dự án lúc trước giấy phép hết hạn, nên ép cọc hơi chậm chút. Nhưng giờ gia hạn xong rồi, Tiến độ sẽ bắt đầu nhanh, các bác nào mua rồi chuẩn bị đóng tiền nha.

Quảng cáo tí : Bác nào quan tâm dự án chủ đầu tư HƯNG THỊNH alo Em tư vấn nha. 0937004569 Trí
Cảm ơn các bác
Dự án này có chứng thư bảo lãnh dự án qua ngân hàng cho người mua không bác?Sao ký HD rồi mà không thấy gì hết vậy?

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
92.662
113
Sài Gòn
Dạ, Hiện đang là hợp đồng góp vốn >> xong móng chuyển sang hợp đồng mua bán căn hộ
Căn hộ cả thúng tha hồ chọn, cách 1 bức tường là anh himlam xây xong rồi mới bán.
Nghe bẩu là giai đoạn 2 mới bán được 1/2 thôi.
ngân hàng hỗ trợ 4 năm với ls cố định 6%/ năm.
Cao hơn anh này chừng 2-3 triệu/1m2. Tính ra 1 căn 65m2 thì cao hơn tầm 150 triệu. Vào nhận nhà ở ngay hôm nay. HATB nằm bên ngoài giá còn rẻ hơn vài triệu sắp nhận nhà rồi. Thế thì tại sao lại bỏ tiền ra để đi góp vốn với dự án này vẫn đang còn đào đất để làm móng. Mà còn bán sạch 100% nữa. Điều gì làm nên sức hấp dẫn kinh khủng đến thế vậy bác, thuốc nổ TNT chăng?

Tập Lái
19/11/15
48
497
53
Căn hộ cả thúng tha hồ chọn, cách 1 bức tường là anh himlam xây xong rồi mới bán.
Cao hơn anh này chừng 2-3 triệu/1m2. Tính ra 1 căn 65m2 thì cao hơn tầm 150 triệu. Vào nhận nhà ở ngay hôm nay. HATB nằm bên ngoài giá còn rẻ hơn vài triệu sắp nhận nhà rồi. Thế thì tại sao lại bỏ tiền ra để đi góp vốn với dự án này vẫn đang còn đào đất để làm móng. Mà còn bán sạch 100% nữa. Điều gì làm nên sức hấp dẫn kinh khủng đến thế vậy bác, thuốc nổ TNT chăng?
Để mua đc căn 65m2 hoặc 73m2 của himlam/ hatb cần hơn 2 tỷ, trong khi mình vốn mỏng nên ko đu theo con số đó được, đành phải liều chọn căn nhỏ hơn. Chưa kể mình mua cho thuê chư ko ở, giả sử cho thuê liên tục thì phải mất tầm 20 năm mới hoàn vốn đc đv căn hộ 2 tỷ (chưa tính nội thất)

Tập Lái
18/9/13
33
303
53
Him Lam giai đoạn 1 cực kỳ tốt và đẹp. Him Lam giai đoạn 2 quá kém về chất lượng lẫn thiết kế. Hèn chi giá rẻ hơn giai đoạn 1

Tập Lái
18/9/13
33
303
53
Him Lam giai đoạn 1 cực kỳ tốt và đẹp. Him Lam giai đoạn 2 quá kém về chất lượng lẫn thiết kế. Hèn chi giá rẻ hơn giai đoạn 1. Tui cũng nghĩ Florita có thuốc nổ TNT cho nên chưa xong móng,hầm đã bán hết hàng kakakaka

Hạng D
20/12/09
1.169
7.861
113
Chỗ này gần nhà mình.Hồi mở bán sale cầm tờ rơi ra chặn đầu xe 4B đang chạy để chào bán, mình muốn nhấn ga đâm nó một phát. Nói thật cái kiểu buôn bán bất lịch sự rẻ tiền như vậy thì chắc sản phẩm cũng không ra gì.Khuyên bác chủ nên coi lại trước khi ra quyết định
Chung cư thời buổi này có quá nhiều lựa chọn.Nên chọn mặt mà gửi vàng

Status
Không mở trả lời sau này.