Tập Lái
19/9/09
6
0
0
Cảm ơn các bác đã tư vấn rất nhiệt tình.Em cũng đã nghiên cứu kỹ về những bài viết đánh giá về 2 thằng này rồi và theo em thấy thì về cảm giác lái + sức mạnh thì BMW vựot trội...Tuy nhiên A4 có vẻ rộng rãi và tiện dụng hơn và nội thất đẹp hơn....Có điều em vẫn nghiên về kỉêu dáng thể thao của 325i vì em cũng còn nhỏ tuổi...Vài ngày nữa em sẽ thu xếp ra chạy thử từng em rồi sẽ quyết đinh sau cùng :D...Thanks all and have fun!!!

Hạng B2
26/5/09
147
0
0
Theo ý kiến của em thì Bim 3 se mới nội thất ít quá bác ạ, ghế có phải da cao cấp đâu. Em có nghe đánh giá về huyndai genessis rất cao, chạy sướng như Bim 5 se, ngoại hình đẹp hơn Bim 5 nhiều. Em tôn trọng ý kiến của bác thích xe mới nhưng em vẫn chú trọng xe lướt hơn, ý kiến của em là Bim 530 trắng hoặc đen đều ok, chạy rất thích. Nhưng mấy chú Bim này hay trục trặc nhỏ về điện. Hoặc nếu không bác chọn C class mới còn đẹp hơn Bim 3 se. Em rất thích Bim nhưng đúng thật Bim 3 se em không khoái lắm. Chúc bác cưới được em đúng ý.

Hạng B2
5/5/08
385
103
43
Xì Phố
1. BIM 530i lướt như các bác đã nói ở trên.
2. Audi A4 mới. Chính hãng hay không thì tùy bác.
Ý kiến cá nhân em thôi. Chúc bác sớm tìm được vợ 2 yêu quí.

Tập Lái
19/9/09
6
0
0
Dạ em cũng có ngắm nghía qua con C230 đó...Mà có điều tại gia đình có truyền thống đi Mer....Từ mama đến Grandfa cũng đang đi Mer....:D nên em cũng thỉnh thoảng ké hihiiiii....Em đã quyết định chấm em 325i rồi,nhưng đặt hàng đến tận đầu t12 mới vê..haizzz h ngồi đợi dài dài....anyways rât cảm ơn các bác nhiệt tình...Khi nào xe về em sẽ lại xin ý kiến các bác thêm :D....vì đây là lần đầu tiên em mua xe nên kinh nghiệm hầu như ko co

Hạng B2
26/5/09
147
0
0
hay quá chúc bác chủ thớt kiếm được em xe như ý, bác nên đặt xe nhập từ Đức bác ạ, tiêu chuẩn Đức là cao nhất thế giới. Bác chọn full option bác nhé, khi về để kiểm tra phải qua máy check scan mới phát hiện được có full không đó ạ. Bim đi thì sướng rồi bác ạ. chạy 160 vẫn đầm xe.

Tập Lái
19/9/09
6
0
0
Em vừa hỏi bên Euro Auto thì đc báo là đầu t12 xe mới về nếu đặt ngay bây h...Cũng hơi bị lâu nhưng ko sao,đảm bảo trứoc Tết la vui rồi hi`hi`....Nếu ko có j thay đổi thì weekend này em ra đặt xe luôn các bác à,em đã có quyết định rồi,1 phần vì A4 giá cao quá,cũng gây khó khăn...Nhưng làm sao mình check xe full options ko nhỉ?Không lẽ uy tín như Euro Auto lại an gian Options xe??Và liệu mua xe ở EA có phải là lựa chọn tốt nhất???

Hạng D
17/3/09
1.109
10
38
Phòng CSKT
EA đã công bố Full Option và Option theo xe gồm những gì thì em nghĩ là đúng như thế. Dù gì EA cũng là 1 tên tuổi lớn ai lại làm ăn gian dối như vậy hả bác.

Hạng B2
23/2/07
374
1
16
53
em nói thật với bác , dù chỉ là serie 3 nhưng cảm giác lái mà BMW mang lại cho bác vẫn khiến cho bác hài lòng dài dài trên những cung đường ( đủ tiêu chuẩn như Cam Ranh or Vũng tàu) dường như sinh ra là để dành sẵn cho BMW thì phải !
,