Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Thua. xe cty xe gì còn được .xe này bọn bank nó cài như trâu ngoài đường .chả kém taxi. ôm về lãnh đạn
Con này là trâu của các loại trâu, có cày kiểu gì cũng không xi nhê gì đâu bác .Tuy nhiên option nghèo nàn, tưng, ồn và uống xăng như uống nước.

Hạng C
29/8/11
723
296
63
Xe này ngoài xăng ra thì mọi cái đều ổn, xe ngân hàng bảo dưỡng định kỳ hãng nhe các bác

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Con này là trâu của các loại trâu, có cày kiểu gì cũng không xi nhê gì đâu bác .Tuy nhiên option nghèo nàn, tưng, ồn và uống xăng như uống nước.
Nó là cầu mềm. Nếu thay đúng phuộc thì sẽ rất êm. Êm hơn sedan và các xe SUV cầu cứng khác.
Xe nặng thì phải hao xăng thôi, nhưng nếu tính tỉ lệ xăng trên trọng lượng thì chắc chắn ít hơn các xe khác..khuyết điểm có thể là không có cách âm.
Bản xe thường có cách âm rất êm, nhưng xe không có cách âm mà làm lại thì không dễ chút nào.

• Like
Reactions: manhcuonghotel
Hạng B2
17/1/18
190
96
28
36
Xe này đúng là ồn và option kém ạ. Chứ riêng khoản máy móc em nó êm lắm. Ăn uống em đi đường trường 10L đây à.
Xe của em còn rất mượt vì trc nó là của cty tài chính tàu thuỷ chứ không phải của NH nên máy móc, khung gầm ổn lắm :)

Hạng C
22/8/14
847
1.556
93
Xe ngân hàng chở tiền rất sợ Pan, họ không thiếu tiền bảo dưỡng đâu.
Ngân hàng không thiếu tiền đúng rồi bác, nhưng họ sắp lịch chuyển tiền khít quá, có rất ít thời gian trống cho xe đi bảo dưỡng, cũng tùy ngân hàng.

Hạng B2
11/2/09
107
61
28
Dòng này ngon bền bỉ có tiếng, em nhớ đọc đâu đó khi khối NH thầu tìm xe với yêu cầu cực cao là quá trình vận hành xe ko lỗi ko chết máy dừng trên đg chuyển xèng để tối đa hóa an toàn thì mỗi Mit dám cam kết và con xe này là xe chở tiền duy nhất mà em thấy, đố bác nào thấy con SUV khác hihihi
Con xe này mà mới nhất là màu beige thì ôi thôi thật là quá đẹp từ dáng đến tiền... Đắt lòi dù chỉ là máy 3.0 184 mã số AT 4 cấp, bản 6 cấp 3.8 247 mã thì đắt nữa.
Xe nhập Japan và bền vô đối trong dòng SUV.
Bác chủ nên trải nghiệm nếu hay đi chơi xa cần xe tốt rộng.

Bác để ý ngân hàng Đông Á có con Foton thần thánh đó , lâu rồi cũng ít có việc chạy ngoài đường hoài nên không để ý là còn sử dụng không ? Chắc đem liệng hết rồi , chạy ngoài đường mà khói đen ngút trời .... Chiếc xe chạy muốn hông nổi, không biết có ảnh hưởng gì không mà ngân hàng cũng đen đủi theo lun ....

Hạng C
2/11/08
707
447
63
Dòng này ngon bền bỉ có tiếng, em nhớ đọc đâu đó khi khối NH thầu tìm xe với yêu cầu cực cao là quá trình vận hành xe ko lỗi ko chết máy dừng trên đg chuyển xèng để tối đa hóa an toàn thì mỗi Mit dám cam kết và con xe này là xe chở tiền duy nhất mà em thấy, đố bác nào thấy con SUV khác hihihi
Con xe này mà mới nhất là màu beige thì ôi thôi thật là quá đẹp từ dáng đến tiền... Đắt lòi dù chỉ là máy 3.0 184 mã số AT 4 cấp, bản 6 cấp 3.8 247 mã thì đắt nữa.
Xe nhập Japan và bền vô đối trong dòng SUV.
Bác chủ nên trải nghiệm nếu hay đi chơi xa cần xe tốt rộng.
TPBank ở Saigon xài Santafe rất nhiều bác ạ

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
TPBank ở Saigon xài Santafe rất nhiều bác ạ
Xe chở tiền mà dùng San thì em thấy hơi hơi lạ. Đặt cái két sắt lên nó xệ đích đụng đường sao ta?

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Xe chở tiền mà dùng San thì em thấy hơi hơi lạ. Đặt cái két sắt lên nó xệ đích đụng đường sao ta?
Đồ phụ tùng hệ động lực San cực mắc. Khi mới đầu có SUV của Isuzu và Hyundai tham gia, nhưng không trụ nổi.
San sẽ bỏ cuộc chơi sớm. Starex thì có khả năng hơn.