Hạng D
10/3/17
1.147
1.196
113
Em thấy chở vợ con băng rừng lội suối thì nếu có điều kiện thì nên mua con xe mới cho an tâm, chứ vô rừng mà nó tèo thì đúng khổ. Xe cũ nói thế nào cũng k bằng xe mới được

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Xin ý kiến tư vấn về Mitsubishi Pajero chở tiền 2008
Em thấy chở vợ con băng rừng lội suối thì nếu có điều kiện thì nên mua con xe mới cho an tâm, chứ vô rừng mà nó tèo thì đúng khổ. Xe cũ nói thế nào cũng k bằng xe mới được
Chiếc xe mới mà băng rừng lội suối nổi thì không hề rẻ.

• Like
Reactions: Quocdp
Tập Lái
4/4/18
44
21
8
24
Dòng này ngon bền bỉ có tiếng, em nhớ đọc đâu đó khi khối NH thầu tìm xe với yêu cầu cực cao là quá trình vận hành xe ko lỗi ko chết máy dừng trên đg chuyển xèng để tối đa hóa an toàn thì mỗi Mit dám cam kết và con xe này là xe chở tiền duy nhất mà em thấy, đố bác nào thấy con SUV khác hihihi
Con xe này mà mới nhất là màu beige thì ôi thôi thật là quá đẹp từ dáng đến tiền... Đắt lòi dù chỉ là máy 3.0 184 mã số AT 4 cấp, bản 6 cấp 3.8 247 mã thì đắt nữa.
Xe nhập Japan và bền vô đối trong dòng SUV.
Bác chủ nên trải nghiệm nếu hay đi chơi xa cần xe tốt rộng.

Dốt mà hay nói. Hyundai santafe. Teracan. Grand starex. Sangyoung musso. Stavic.
Nói chung là cái xe cũ bank nó thải ra cụ nào thick nghịch thì đc. Cụ nào ít tiền đừng rớ kẻo sml

• Like
Reactions: catimnick_143
Tập Lái
4/4/18
44
21
8
24
Nó là cầu mềm. Nếu thay đúng phuộc thì sẽ rất êm. Êm hơn sedan và các xe SUV cầu cứng khác.
Xe nặng thì phải hao xăng thôi, nhưng nếu tính tỉ lệ xăng trên trọng lượng thì chắc chắn ít hơn các xe khác..khuyết điểm có thể là không có cách âm.
Bản xe thường có cách âm rất êm, nhưng xe không có cách âm mà làm lại thì không dễ chút nào.
Hôm nào chúi đầu xuống xem pajero xem cầu mềm hay cứng. Nói linh tinh thế mà con nhanh đông phết nhể

• Like
Reactions: catimnick_143
Hạng C
2/11/08
709
447
63
Xe chở tiền mà dùng San thì em thấy hơi hơi lạ. Đặt cái két sắt lên nó xệ đích đụng đường sao ta?
Không đâu bác. Bác có ở Q1 thì ra TPB ở ngay NKKN - NDC sẽ thấy mấy em Fe chở tiền AT luôn.

• Like
Reactions: namosa
Tập Lái
18/11/16
5
0
1
44
Cũng đang tìm hiểu xe này. Tôi nghĩ nếu đi ít và mục đích lang thang khám phá thì xe này 2 cầu ổn với giá tiền. Không biết giá giờ bao nhiêu. Thấy rao hơn 300 đời 2008.

Hạng B2
10/1/11
392
437
63
Em đang đi em đời 2005(v73) thấy ổn bác ạ. Ngoại trừ 2 điểm:
  • Option chả có gì
  • Đi ồn
Đời 2008 thì có vẻ option đầy đủ hơn nhưng độ ồn thì em nghĩ chắc không khác mấy. Xe khoẻ, nhiện liệu chấp nhận được và đồ cũng sẵn trong hãng.
bác cho em chiêm ngưỡng dung nhan em nó được không bác, em đang cân nhắc em cũ cũ 2 cầu. Thanks bác

Hạng B2
17/1/18
190
96
28
36
bác cho em chiêm ngưỡng dung nhan em nó được không bác, em đang cân nhắc em cũ cũ 2 cầu. Thanks bác
Đây bác nhé!

Attachments

• Like
Reactions: maitoan