Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Em thấy có con nhỏ chạy Sonota cũng tốt mà bác?? Nhìn ngầu nữa là đằng khác!

Hì em đâu có nói Sonata không ngầu đâu :D Ngoại hình tùy mỗi ng nhận định thôi, chủ đích của e là xe có độ an toàn cao và cảm giác lái tốt thôi :p Sonata tính ra có con nhỏ nó ngồi rộng thênh thang nữa là khác nhưng độ an toàn bảo đảm em vote xe Đức :)

Hạng B2
2/8/14
224
786
123
Chắc luôn rồi bác! Nghe mà phì cười cả ra!

câu này đúng là có đó bác, mà từ hồi lâu rồi, lúc đó dân tình còn mê muội về xe cộ. Giờ thì cũng mê muội bỏ mẹ, nhưng mà đỡ hơn hồi trước :D

• Like
Reactions: VIETNAMRICES
Tập Lái
21/10/15
1
0
1
42
có bác nào xài optima rồi ko ạ? cho em biết cảm nhận với

Tập Lái
3/4/15
32
12
8
33
câu này đúng là có đó bác, mà từ hồi lâu rồi, lúc đó dân tình còn mê muội về xe cộ. Giờ thì cũng mê muội bỏ mẹ, nhưng mà đỡ hơn hồi trước :D
?
Ý bác là mê nhiều hơn chứ gì??? Quá rõ ràng :)))))))

• Like
Tập Lái
3/4/15
32
12
8
33
Hì em đâu có nói Sonata không ngầu đâu :D Ngoại hình tùy mỗi ng nhận định thôi, chủ đích của e là xe có độ an toàn cao và cảm giác lái tốt thôi :p Sonata tính ra có con nhỏ nó ngồi rộng thênh thang nữa là khác nhưng độ an toàn bảo đảm em vote xe Đức :)
:)))) an toàn mà bác lái xe chạy như bay thì nguy hiểm cũng thế :v

• Like
Tập Lái
29/12/15
7
0
1
30
Sóc Trăng
Bác nào đã xài hoặc đang xài thì cho em xin chút ý kiến về Sonata 2015 với ạ! Định qua Tết cưới ẻm về nên cũng đang nghiên cứu dữ lắm ạ!

Cám ơn các bác!
Chào bạn, minh đang dùng SONATA 2015 từ hồi tháng 3-2015 màu trắng đến giờ cũng đc gần 8 tháng rối, xe odo gần 9000km, về máy móc thì vẫn thấy bình thường ko có gì lăng tăng hết, ghé da sáng bóng ko nhăng nheo như ELANTRA, nội thất rộng rãi thoải mái cả trước và sau luôn, về phần cửa sổ trời thì êm ko hú hí gì hết, chế độ ECO trợ lực điện rất nhẹ và chính xác, cách âm ngon hơn MAZDA6 ( đã test ) và CAM ( đã test ) rồi, có cái vỏ nhập hơi cứng vì địa hình bên HÀN khác VN muốn êm thì thay vỏ MICHELIN vào :D, về màu sơn thì mình thấy chưa xuống màu ( chắc ít ra nắng :D ), nói chung mua xe chủ yếu là sự tiện nghi và tính năng thôi chứ đừng nghĩ LỖ nhìu ko dám xài vì xe trung binh xài cũng trên 5 năm có gì phải xoắn đâu.

Chỉnh sửa cuối: