Tập Lái
19/10/11
23
0
1
Có tiền mua xe vespa thì hơi phí để đó mua mấy con xe khác có vẻ bền hơn :p

Tập Lái
29/7/11
24
0
1
Có tiền mua xe vespa thì hơi phí để đó mua mấy con xe khác có vẻ bền hơn :p

Vespa người ta mua chủ yếu vì kiểu dáng thời trang của nó chứ thực tế đúng như lời bác nói là mua hơi phí tiền vì máy móc của nó khá là chán :D

Tập Lái
29/7/11
31
0
8
Vespa người ta mua chủ yếu vì kiểu dáng thời trang của nó chứ thực tế đúng như lời bác nói là mua hơi phí tiền vì máy móc của nó khá là chán :D

Chết nỗi là em lại thích kiểu dáng thời trang của mấy em vespa ấy chứ không chắc em cũng chọn mua xe khác rồi chứ lên đây lập topic nhờ mấy bác tư vấn làm gì :D

Tập Lái
29/7/11
19
1
3
Chết nỗi là em lại thích kiểu dáng thời trang của mấy em vespa ấy chứ không chắc em cũng chọn mua xe khác rồi chứ lên đây lập topic nhờ mấy bác tư vấn làm gì :D

Rồi bác sẽ phải khóc thét khi đi xe vepsa bị hư gì đó phải đi bảo hành thay phụ kiện, em gặp nhiều trường hợp vậy rồi :p

Tập Lái
29/7/11
19
0
3
Đến giờ vẫn chạy chiếc xe đạp cà tàng cũ kĩ theo năm tháng, biết bao giờ mới mua được vespa đây @@

Tập Lái
29/7/11
24
0
3
Đến giờ vẫn chạy chiếc xe đạp cà tàng cũ kĩ theo năm tháng, biết bao giờ mới mua được vespa đây @@

Thấy bác khổ quá nên thôi để có gì mai em mua cho bác mô hình con vespa về chơi cho đỡ ghiền

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
29/7/11
24
0
1
Vespa chạy có ngon hơn chiếc xe đạp cùi thần thánh của em không :p