Tập Lái
29/7/11
19
1
3
Đối với những vespa thời trước thì có thể nói là vậy chứ con mấy con vespa ra sau này như sprint hay gts 150cc vụ tiếng ồn đã được loại bỏ rồi, nghe nhiều người nói máy chạy êm lắm, không có tiếng ồn

Máy móc thì có vẻ ngon hơn rồi nhưng vẫn quan ngại cái vụ giá cả phụ kiện khi đi bảo hành hay sữa chữa thay thế vì trước giờ quen bao nhiêu người rồi toàn nghe than phiền về vụ giá cả phụ kiện đắt đỏ một cách vô lý

Tập Lái
29/7/11
19
0
3
Vụ phụ kiện thay chính hãng giá cao bác @toyota_hieu nói chuẩn luôn, em nghe mấy đứa bạn hồi xưa chạy vespa nói là có nhiều món trong hãng bán giá gấp 2, 3 so với bên ngoài mặc dù cùng 1 món đồ

Tập Lái
29/7/11
24
0
3
Gì chứ dịch vụ bảo hành của vespa tệ nhất trên đời, phụ kiện thì đắt đỏ, nhân viên thì chả có tí thân thiện gì, bởi nhiều lúc em cũng muốn mua vespa chạy lắm nhưng nghĩ đến mấy cái đó rồi lại thôi

Tập Lái
29/7/11
19
0
3
Gì chứ dịch vụ bảo hành của vespa tệ nhất trên đời, phụ kiện thì đắt đỏ, nhân viên thì chả có tí thân thiện gì, bởi nhiều lúc em cũng muốn mua vespa chạy lắm nhưng nghĩ đến mấy cái đó rồi lại thôi

Oh không ngờ bác cũng có đồng quan điểm với em, hay thật :D

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
19/10/11
31
0
6
Sắp cuối tuần rồi, có bác nào rảnh ra cafe giao lưu không :D

Tập Lái
29/7/11
24
0
1
Mấy bác có chê thế nào đi nữa thì em vẫn thích con sprint 150cc vì kiểu dáng thời thượng và không đụng hàng của em nó :D

Tập Lái
19/10/11
22
0
1
Mấy bác có chê thế nào đi nữa thì em vẫn thích con sprint 150cc vì kiểu dáng thời thượng và không đụng hàng của em nó :D

Em thấy con sprint 150 chả có gì đẹp bằng con GTS 150 cả, nhìn nó ốm ốm yếu đuối thế nào ấy, chả bù với em GTS tròn trịa mập mạp :p

Tập Lái
19/10/11
23
0
1
Bác chủ mua xe chưa vậy show vài tấm hình lên cho anh xem chiêm ngưỡng xem nào