Hạng B2
31/12/17
148
184
44
35
Tp.HCM
Thuê xe tự lái rất bất tiện,, phải đặt trước chứ ko cận ngày lại ko có xe,, rồi va vẹt nữa,, có trường hợp vẹt nhỏ mà ng chủ bắt đền 3tr bạc,,
Đúng rồi bác, em thuê tự lái được hơn 3 năm trước khi mua xe, phải lựa người cho thuê uy tín thì mới được. Do ít tiền thì mình chịu thôi chứ đâu có giải pháp nào là hoàn hảo. Cũng có lần em thuê Innova, bị quẹt trầy cản trước cũng sâu, may mà chưa bể đèn, chủ xe lấy 500k rồi thôi nên cũng tùy nơi nữa bác ơi.

Tập Lái
24/5/21
10
8
3
35
Nhiều Bác tư vấn ra nhiều ý kiến quá,em cứ do dự không biết mua con nào thì con Gấu nhà em nó ôm tiền mua thêm cái nền đất hết gần 2tỏi rồi các Bác ạ.nó bảo cho mua xe không mua thì nó lại lấy mua đất.vậy là số em vẫn chưa được đi oto rồi.chắc phải cày khi nào có em bé thì mới mong có cái che mưa nắng

• Like
Reactions: Luke217
Hạng F
6/9/18
7.371
16.336
113
35
Nhiều Bác tư vấn ra nhiều ý kiến quá,em cứ do dự không biết mua con nào thì con Gấu nhà em nó ôm tiền mua thêm cái nền đất hết gần 2tỏi rồi các Bác ạ.nó bảo cho mua xe không mua thì nó lại lấy mua đất.vậy là số em vẫn chưa được đi oto rồi.chắc phải cày khi nào có em bé thì mới mong có cái che mưa nắng
Tương lai mua Lux A là đây,,, :D

Hạng B2
31/12/17
148
184
44
35
Tp.HCM
Bác cày cẩn thận, đừng để lỏng đầu gối, tới lúc đó chỉ chạy được xe tự động chứ số sàn là không chạy nổi đâu :D :D

Tập Lái
24/5/21
10
8
3
35
Bác cày cẩn thận, đừng để lỏng đầu gối, tới lúc đó chỉ chạy được xe tự động chứ số sàn là không chạy nổi đâu :D :D
Thì cũng phải cày ngày cày đêm mới hoàn thành nhiệm vụ được Bác ạ.

• Like
Reactions: xinhxinh69
Tập Lái
24/5/21
10
8
3
35
Tương lai mua Lux A là đây,,, :D
Lux thì em chưa dám mơ Bác ơi.thèm có cái che mưa nắng là vui rồi.vì là kế hoạch 2 vợ chồng đề ra cho 5 năm tới nên ưu tiên cho mục tiêu đó trước thôi Bác.

Hạng C
16/4/16
750
949
98
Vũng Tàu
giờ bác có thời gian khảo giá rồi. Morning 2016 mà 185 thì nếu không người quen hoặc có lý do đặc biệt phải bán thì gần như chắc chắn là taxi, dịch vụ

• Like
Reactions: Thành Civic
Hạng C
3/12/19
723
1.960
93
Đồng nai
Các bác tư vấn cứ lo bác chủ có ít tiền nên tư vấn hạng A. Chứ biết bác dư dả vậy thì sao phải khổ kiếm xe che mưa che nắng. cứ bỏ ra tầm 4 -500 củ khoai làm con sedan hạng C lướt chạy cho nó ra cái hồn người :D

• Like
Reactions: Thanh Quang88
Tập Lái
24/5/21
10
8
3
35
Các bác tư vấn cứ lo bác chủ có ít tiền nên tư vấn hạng A. Chứ biết bác dư dả vậy thì sao phải khổ kiếm xe che mưa che nắng. cứ bỏ ra tầm 4 -500 củ khoai làm con sedan hạng C lướt chạy cho nó ra cái hồn người :D
Thật ra cũng không dư dả gì đâu Bác ơi.vì vợ chồng mới cưới nên tài chính cong ít.cộng thêm đầu tư này kia nữa nên tiền còn dư hàng tháng không bao nhiêu.kiếm con xe nho nhỏ đi cho đỡ vất vã.sau này khá hơn thì mình đổi.chứ cũng mê xe hạng cao lắm chứ Bác.hihi

• Like
Reactions: namtran85