Hạng B2
28/1/06
158
1
18
Đà Nẵng
Các bác owr Đà Nẵng đã có bác nào làm chưa ạ ?

Garage nào ở Đà Nẵng làm các bác chỉ em với

Hạng D
28/5/07
3.615
319
83
48
HCM
Bác Huy hôm nào lên SG thì call AE đến ngắm thực tế nhé, phải leo lên cảm nhận thế nào nữa :)

Hạng B2
26/3/09
104
2
18
48
Fatboyhcm nói:
Kiểu này Bác Huy No1 lại phải chơi thêm cái tiêu âm bỏ lên xe rồi nhé, êm quá có cái mệt thế đấy Bác, trên diển đàn này đã nói đôi lần về công nghệ cách âm tới 3G gì đó rồi, túm lại công nghệ nào khi phát triển đều phải chơi cái ống tiêu âm đặt ở vị trí người lái cho bớt ù tai bác ơi

Các bác cho hỏi một chút, tiếng ù là do máy xe tạo nên hay do âm thanh bên ngoài bị tán xạ vào trong xe vậy. Ống tiệu âm là ống gì, nếu muốn đặt thì đặt ở đâu trong xe vậy?
Cám ơn các bác

Em nghĩ có tiếng ù là do em lót sàn simili.
Trước kia, các hốc dưới chân thắng, chân ga và dưới ghế là nỉ, tản âm cực tốt.
Giờ em lót simili lên còn đâu khả năng đấy nữa.

Em lên xe mở rock volume 12 là không nghe gì nữa. He he

Hạng D
4/10/04
2.526
702
133
Đà Nẵng
tuanvn nói:
Các bác owr Đà Nẵng đã có bác nào làm chưa ạ ?

Garage nào ở Đà Nẵng làm các bác chỉ em với
Bá Vương có àm nhưng giá hơi chát

Hạng B2
30/9/07
422
2
16
em mua rồi 1 hộp 6 lọ hết 960k, rồi đi rửa xe (yêu cầu xịt kỹ gầm và 4 hôc bánh) 30k, chạy xe ra ga ra yêu cầu xịt gầm 3M (4 bình xịt gầm + 2 bình xịt 4 hôc bánh) hết 200k ( gara Hoàn Xa bãi xe Ngọc Khánh, HN). thời gian cả rủa xe và xịt gầm mất hết buổi sáng. Kết quả, xe đi chắc chắn hơn và đỡ kêu hơn khi đi vào gờ giảm tốc trong thành phố và nhìn gầm xe bây giờ đen xì trong có vẻ pro hơn...
Tổng kết tiền mất 1190k, hiệu quả: chấp nhận được.

hp650028 nói:
em mua rồi 1 hộp 6 lọ hết 960k, rồi đi rửa xe (yêu cầu xịt kỹ gầm và 4 hôc bánh) 30k, chạy xe ra ga ra yêu cầu xịt gầm 3M (4 bình xịt gầm + 2 bình xịt 4 hôc bánh) hết 200k ( gara Hoàn Xa bãi xe Ngọc Khánh, HN). thời gian cả rủa xe và xịt gầm mất hết buổi sáng. Kết quả, xe đi chắc chắn hơn và đỡ kêu hơn khi đi vào gờ giảm tốc trong thành phố và nhìn gầm xe bây giờ đen xì trong có vẻ pro hơn...
Tổng kết tiền mất 1190k, hiệu quả: chấp nhận được.

Em chơi 6 bình vào 4 hốc bánh xe mà vẫn chưa hài lòng. Hay em bị phản tác dụng???