Hạng B2
20/5/11
250
7
18
32
Đội bạn quá mạnh, clip trên là nhận xét của 1 cầu thủ khác về đối thủ của mình.
(Nguồn video từ bác Lơ) - Chúng ta thua là tất yếu!

Vậy là lại làm khán giả - Ngồi chờ đến giờ nhận cúp đồng vậy

Trong sân, 2 cầu thủ chủ chốt đang vui mừng. Truongduc tay cầm cờ, Caophi nâng cao phần thưởng và huy chương Cu.

Bên ngoài sân, Tuân13a1 vui sứớng tiếp khi đón nhận tài trợ của Gia đình bác Polts
Mặc dầu 2 tấm hình... mình để ngược nhưng bác Minh vẫn cười tươi.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
20/5/11
250
7
18
32
Một lần nữa hơi tiếc khi ngồi pót những tấm hình này, không được gold nhưng chúng ta cũng đã chinh phục được Cu (Theo định nghĩa của cụ Mendeleev), cái kế hoạch đè bẹp đội bạn ở bán kết chúng ta đã không thành, nhưng chúng ta lại đã được quá nhiều, chúng ta tự hào XNL FC là sân chơi cho các thành viên XNL. Chúng ta mong đội sẽ có thêm đội E, đội F nữa vì sân chơi của chúng ta luôn rộng mở, chúng ta mời tất cả các bác còn có chút sức lực, còn cần duy trì sức khỏe, còn cần nơi đầy ắp tiếng cười và tình thương hãy ra sân.
Cám ơn bà con xóm nhà lá, LĐ xóm, bác Huyg, bác Quyvip,bác Sò, bác Pôl, bác Rubykid, mợ Mui... đã ủng hộ trực tiếp bọn em, Bác Minh râu, bác phuong, bác trduyquan85... là các cầu thủ đội bị chấn thương vẫn ra sân banh hò la cùng anh em, Bác Tú cổ vũ từ xa và thường xuyên theo sát anh em, các bác khác nữa (Hơi tiếc là em không có tấm hình nào về các bác trong thớt này).
Và đây là chúng em:
Tối nay bọn em lại ra sân!!!

Last edited by a moderator:
Hạng D
25/12/08
2.083
160
63
Hì hì, cuối cùng thì cái mẫu áo em thiết kế chẳng dính dáng gì tới cái áo thực tế cả ??? Vậy kêu em thiết kế để làm gì nhỉ ???

Logo nhà tài trợ : Quá to so với kich thước áo. In quá cao làm kích toàn bộ phần trước áo.
Logo đội bóng : Quá nhỏ, mất tiêu giữa màu áo và lo go nhà tài trợ.
Số áo : Em chẳng biết phải bình lựng sao chỗ này.

em đã bẩu là về hưu, nhưng nhìn thấy cái áo chịu ko nổi nên phải góp ý. :D:D:D