Hạng D
6/4/09
2.040
20
38
Re:em khoe vợ 2

huygb nói:
Trưa mai, thứ Bảy 15.10 ấp Q2 mở đại yến (tiệc ngọt). Thông báo này thay giấy mời:)
Mới nhận tin nhắn số lạ mời đến quán Nghinh Phong....chiến dịch đánh úp này bị lộ hả ta; sao e không biết gì hết trơn:D:D

Hạng F
17/8/09
7.876
343
83
Sài Gòn <---> Hà Nội

huygb nói:
Trưa mai, thứ Bảy 15.10 ấp Q2 mở đại yến (tiệc ngọt). Thông báo này thay giấy mời:)
Thế cụ tỷ là ngày nào vậy hụi phá, em nhận được SMS là trưa nay, chui vào thớt này thì nói là trưa mai, thế cuối cùng là trưa nào bác,

Hạng D
15/8/10
2.436
12
38

Một cái là tiệc ngọt, một cái là tiệc mặn. Bác chọn cái nào? Bác trả lời: em thích cả hai.

Hạng F
18/5/09
6.241
14
38

@Quyvip: cậu em vừa vác về cái sub điện, thành ra dư cái sub hơi bác cho. Bác Rubykid cũng đang cần xài, em có thể chuyển cho bác ấy đuợc không, mất công bác xách nặng từ Hà Nội vào quá.

Hạng F
17/8/09
7.876
343
83
Sài Gòn <---> Hà Nội

huygb nói:
@Quyvip: cậu em vừa vác về cái sub điện, thành ra dư cái sub hơi bác cho. Bác Rubykid cũng đang cần xài, em có thể chuyển cho bác ấy đuợc không, mất công bác xách nặng từ Hà Nội vào quá.
Bac toàn quyền định đoạt số phận em nó đi, chuyển cho bác Rubykid cũng được mà bác, em sẽ gửi nốt cái nắp cho bác Ruby sau

Hạng F
18/5/09
6.241
14
38

@Quyvip: em sẽ chuyển cái sub, còn cái nắp bác cứ giữ đấy ta đổi ra mía lon xài dần:D

@Rubykid: sáng mai em chở cái sub qua vp bác nhé.

Hạng F
17/8/09
7.876
343
83
Sài Gòn <---> Hà Nội

huygb nói:
@Quyvip: em sẽ chuyển cái sub, còn cái nắp bác cứ giữ đấy ta đổi ra mía lon xài dần:D

Nói đến mia lon em mới nhớ, tuần này hụi phá mang mía lon mời Tân Phú gọi là để rủa xe đi nhá

Hạng D
25/12/08
2.083
160
63

QUYVIP nói:
huygb nói:

Nói đến mia lon em mới nhớ, tuần này hụi phá mang mía lon mời Tân Phú gọi là để rủa xe đi nhá
OK hụi phá, nếu không tiện thì bác cứ alo, em chạy qua kiếm bữa cơm cũng dc mà (hehehehe)
@QuyVip : Thanks bác cái Sub.

Last edited by a moderator:
Hạng F
17/8/09
7.876
343
83
Sài Gòn <---> Hà Nội

RubyKid nói:
QUYVIP nói:
huygb nói:

OK hụi phá, nếu không tiện thì bác cứ alo, em chạy qua kiếm bữa cơm cũng dc mà (hehehehe)
@QuyVip : Thanks bác cái Sub.
Có gì đâu mà thanks hả bác Rubi, bữa tới lên hang cọp bác cho em vài lon mía xanh là em phê roài