Status
Không mở trả lời sau này.
O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh
RE: XNL- NGÀY THÀNH LẬP 5/7/2008

Chúc mừng các bác chi hội XNL, chúc mừng 2 bác tân HT & HP hcvic & kitty_harry

p.s: offline chào nừng đi chứ nhể ;):D

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Chào mừng các bác Songnguyen & Sơ7_day vừa gia nhập XNL nhé!Vậy là XNL chúng ta đã có thêm nhiều xe xịn tham gia,mai mốt có đi offline dã ngọai là không sợ phải nằm đường vì có xe xịn kéo rồi.:)Bác So7_day có phải là người sáng nay ngồi ở giữa hội thảo về bản đồ số GPS do bác Hailua_dichat chủ trì không nhỉ?

H tui cũng xin cảm ơn các bác O.S.P.D đã viếng thăm và gửi lời chúc mừng!Nhất định là phải có Offline rửa...sổ đỏ chứ các bác ơi!Xin các bác chờ trong giây lát ah...:D

Tranh thủ lúc HT, HP đang còn bận đi đâu loanh quanh chưa dzzìa
Bác Mợ Tài đâu có biết là chiều giờ tui cũng lang thang loanh quanh mấy cái topic trong Xóm mình chớ đâu.Các bác hình như cũng loanh quanh miết nên chưa gặp được đó thui

Trích đoạn: AP.thai

RÈN CHỮ NHẨN, LUYỆN CHỮ TÂM - đọc dễ mà học có khó không Bác Sợ 7 ngày ơi.
Chỉ em với nhé . thái JD.
em cũng muốn tham gia sớm nhà lá nữa Bác đở đầu nhé. dạo này bác Duy siena nhớ mình lắm đó

Mấy bác kết nạp ông này mà khg kết nạp em là "khg yên" với em đâu đấy:D:D:D....em "dắt mối" cho bác Thái tới XNL đó:D:D

Hạng D
8/6/07
2.099
21
38
Sông Bé

Véo cằm hết ! nhứt là những bác như thế này !:D:D làm sao lại nỡ từ chối chứ ![8D]

Hạng B2
17/7/06
251
2
18
TP.HCM

Trích đoạn: hcivic

Chào mừng các bác Songnguyen & Sơ7_day vừa gia nhập XNL nhé!Vậy là XNL chúng ta đã có thêm nhiều xe xịn tham gia,mai mốt có đi offline dã ngọai là không sợ phải nằm đường vì có xe xịn kéo rồi.:)Bác So7_day có phải là người sáng nay ngồi ở giữa hội thảo về bản đồ số GPS do bác Hailua_dichat chủ trì không nhỉ?
Dạ đúng bác hcicic ơi..:D...nhưng em cũng đi lung tung chỗ hết .....:D....nếu có gì thiếu sót mong bác bõ qua...:D

Last edited by a moderator:
Tập Lái
8/5/08
18
1
0
TPHCM
www.otosaigon.com

Trời ui... Em đi Tỉnh chỉ có mấy ngày không vào XNL, quay dìa nhận không ra XNL nữa. Đông người wá, zui wá...Thì ra đã có căn Nhà Lá hợp pháp rùi...mừng wá đi, từ đây không phải lang thang nữa mà có nhà để 8 hẳng hoi đấy. E xin tình nguyện làm receptionist cho XNL nhé? :D

Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây

Em vote cho bác 1 phiếu . Bác chuẩn bị áo bà ba và nón lá nhé , tân gia này thử việc luôn ...sau 20/7 ký hợp đồng chính thức . Bác có phải là vợ cả bac Maiphung không ạ ? Xem tên em đoán vậy thôi có gì các bác bỏ qua cho em .[8D]

Trích đoạn: BacaMaiPhung

Trời ui... Em đi Tỉnh chỉ có mấy ngày không vào XNL, quay dìa nhận không ra XNL nữa. Đông người wá, zui wá...Thì ra đã có căn Nhà Lá hợp pháp rùi...mừng wá đi, từ đây không phải lang thang nữa mà có nhà để 8 hẳng hoi đấy. E xin tình nguyện làm receptionist cho XNL nhé? :D

Hạng C
8/6/07
964
19
38
HCM

Xin chúc mừng (trễ) XNL đã có nhà mới !
Chúc XML luôn phát triển vững mạnh !

Status
Không mở trả lời sau này.