Hạng B2
29/1/13
435
1.201
93
Ma nu nói:
Úi 712 cơ á... hihi, em xin đăng ký gia nhập mà sao xóm mình đông quá nhỉ!
Dạ Bác đăng ký vào xóm cho vui đi ạh, hôm trước e cũng có hỏi Bác già làng trong xóm số quân em lên đến 712 cơ àh, Bác ấy cười bảo ghi 712 cho vui thôi chứ chỉ có Bác í số 1 e số 2 và bây giờ nếu được lãnh đạo xét duyệt thì Bác là số 3 đó ạh. Hehe

Hạng B2
22/11/13
120
15
8
Vậy thì các bác cho biết số quân chính xác đi,chứ nhiều khi nhìn thấy 7 trăm mấy người,a e xin cũng ngán lắm.với lại đông quân mà các bác không tập hợp được thì có gia nhập XNL hay không cũng không ý nghĩa,quan trọng là bác chủ có tập hợp được toàn quân hay không. hj

Hạng D
22/6/08
2.310
550
113
Nhà tui chứ đâu.
Vì những mem mới tham gia diễn đàn thường chọn XNL làm nơi trú chân. Sau khi luyện công lực đủ mạnh họ thường xuống núi hành tẩu giang hồ hoặc gia nhập vào các chi hội khác. Nên quân số ghì đông mà chùa luôn luôn vắng :D

Tập Lái
31/3/14
38
3
8
41
Không Ai Cả nói:
Vì những mem mới tham gia diễn đàn thường chọn XNL làm nơi trú chân. Sau khi luyện công lực đủ mạnh họ thường xuống núi hành tẩu giang hồ hoặc gia nhập vào các chi hội khác. Nên quân số ghì đông mà chùa luôn luôn vắng :D
Vậy chứng tỏ XNL mình là nơi sản sinh ra các cao thủ giang hồ nè:D

Thương Gia
7/1/14
552
342
63
30
Chà ! giờ mới biết OX có chi nhánh bên đây, em cũng có nick bên OX nên ra chào các bác:D

Hạng D
22/6/08
2.310
550
113
Nhà tui chứ đâu.
htbpres nói:
Vậy thì các bác cho biết số quân chính xác đi,chứ nhiều khi nhìn thấy 7 trăm mấy người,a e xin cũng ngán lắm.với lại đông quân mà các bác không tập hợp được thì có gia nhập XNL hay không cũng không ý nghĩa,quan trọng là bác chủ có tập hợp được toàn quân hay không. hj
Số quân của bác chính xác là 711 đó ạh. Nó có ý nghĩa định danh thôi bác àh.
Thành viên XNL trải dài từ Nam chí Bắc, mỗi người một hoàn cảnh. Họ đến với xóm vì một lý do nào đó, nhưng cũng vì một lý do nào đó họ tạm thời chia tay .v.v. Cái số quân trên kia là cái để họ quay về, và là cái thể hiện rằng nơi đây - xóm nhỏ này vẫn còn lưu dấu chân của bác. Bác có hiểu không ạh.
Ae gặp nhau: tui "không ai cả" mang số quân 96. :)

Ma nu nói:
Không Ai Cả nói:
Thực tế là vậy đó bác Ma Nu. Các chi hội khác có rất nhiều thành viên từng là membs XNL và cũng có rất nhiều ae đã và đang là các "quan chức" các chi hội. :)

Bossini19 nói:
Chà ! giờ mới biết OX có chi nhánh bên đây, em cũng có nick bên OX nên ra chào các bác:D
Những người khai sinh ra diễn đàn OX (otoxomnhala) xuất phát từ thành viên OS.XNL bác ạh. Cụ thể:
1. Thienphu_74: mang số quân: 69.
2. KittyHarry: mang số quân: 32.
và một người nữa là bác Little God hiện là admin xe3mien

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: st151101
Tập Lái
31/3/14
38
3
8
41
Không Ai Cả nói:
htbpres nói:
Số quân của bác chính xác là 711 đó ạh. Nó có ý nghĩa định danh thôi bác àh.
Thành viên XNL trải dài từ Nam chí Bắc, mỗi người một hoàn cảnh. Họ đến với xóm vì một lý do nào đó, nhưng cũng vì một lý do nào đó họ tạm thời chia tay .v.v. Cái số quân trên kia là cái để họ quay về, và là cái thể hiện rằng nơi đây - xóm nhỏ này vẫn còn lưu dấu chân của bác. Bác có hiểu không ạh.
Ae gặp nhau: tui "không ai cả" mang số quân 96. :)

Ma nu nói:
Không Ai Cả nói:
Thực tế là vậy đó bác Ma Nu. Các chi hội khác có rất nhiều thành viên từng là membs XNL và cũng có rất nhiều ae đã và đang là các "quan chức" các chi hội. :)

Bossini19 nói:
Những người khai sinh ra diễn đàn OX (otoxomnhala) xuất phát từ thành viên OS.XNL bác ạh. Cụ thể:
1. Thienphu_74: mang số quân: 69.
2. KittyHarry: mang số quân: 32.
và một người nữa là bác Little God hiện là admin xe3mien

Anit nữa nhỉ!

Thương Gia
7/1/14
552
342
63
30
Vậy bác Hcivic là ai trong số những nick trên ạ ? Mà em chỉ có xe máy, chưa có xe hơi có được kết nạp vào đảng ko bác:D

Hạng D
22/6/08
2.310
550
113
Nhà tui chứ đâu.
@Bossini19: Bác Hcivic là chính bác ấy, không phải 3 nick trên. Bác ấy là HT đầu tiên của OS.XNL. Khi bác ấy từ nhiệm bên này mới qua bên OX làm Mob.
XNL không có qui định phải có xe hay xe gì và cũng không có đảng phái hay vây cánh trong xóm. Như em có nói bên trên, chỉ hiểu xóm và thấy hạp thì đăng ký tham gia thôi.
Hiểu để gắn bó.
Hạp để chơi hết mình.