Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12
Mợ Tài ui , cố lên .. . hoan hô mợ ..Chuyện tụt dốc cầu là chuyện thường ngày mà .. bữa trước xe của hocap cũng bị nguyên em xe trước ủn mông vào mặt ... cho dù còi inh ỏi ... .
Mợ nhớ gài thắng tay khi lên dốc cầu khi dừng đỗ nhé .. Bác Tưởng ngồi bên cạnh chắc căng thẳng.. hơn lái xe nhiều ha ..

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
Ai chả qua bước đầu tiên, tự tin tiếp tục đi Mợ.

Hạng D
10/11/07
4.987
25
0
HCM
www.esoft-vn.com
Khiếp, các bác quan tâm tới XNL nhẩy:D

Đi đường gặp xe có logo OS là đã vui rồi, lại còn tránh được nữa thìi càng vui. XNL được các bác nhận ra ở trên đường thấy sương sướng làm sao ý.

@dhnam: chít nè,
hôm qua anh lái xe hướng dẫn nha.

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Mợ Tài cũng nên khẩn trương tập lại bài dừng xe giữa dốc cầu cho nhuần nhuyễn nhé! Chứ mà ủn mông vào mặt người khác thì không ổn rồi dù là mình đâu có chủ ý thế! Mợ hãy đến cây cầu trên đường Chu Văn An nhà tui ấy tha hồ mà tập nhé! Tập bên này xong chạy vòng qua bên kia cầu tập tiếp ... một buổi chiều là nhuyễn thôi xong ghé GP đi HT sẽ thưởng cho chầu kem Ý GOODY nhé!:)

Hạng B2
15/5/09
330
51
28
Ối Mợ ơi, em cũng có lần giống y Mợ rùi... Đèn đỏ đầu dốc, mà đây là đường dành cho cả đi thẳng lẫn quẹo trái, em đã thấy không ổn rùi, nhưng lực bất tòng tâm, xe em nó trôi ngược lại còn tắt máy luôn... mà em đang đi một mình.. đến khi hoàn hồn, tên đi đằng sau qua mặt em rùi cho em một ngón tay giữa nè... lúc đó điên lắm Mợ, còn gì thì cười rùi....

Hạng B2
2/7/09
111
0
16
gì chứ vụ tụt dốc em bị hoài, có gì đâu Mợ ơi ! hôm nào Mợ với Em đi tập lái 1 bữa đi, em chạy cũng còn íu lém !

Hạng B2
1/3/09
467
132
43
Ráng lên mợ ơi ! Lần đầu em chạy, dừng đèn đỏ trên QL1A, không để ý, em để xe tuột ra phía sau trúng một chiếc gầm cao lắm.. Em không nhớ hiệu gì vì quýnh quáng ! Tài xế xe đó còn đến xe em, mở cabin đòi tung mấy chưởng nữa kìa.. Cũng may chắc thấy vẻ mặt hốt hoảng của em là biết liền mới chạy nên tha cho ! Chuyện xe bị trôi về phía sau, ít nhiều ai mới lái đều bị.. Cố gắng chú ý tập là được thui ! :)

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
ôi giời ơi !!! thid ra cả ngày nay em được các bác quan tâm mà chẳng biết, bây giừo đã hơn 21g đêm em mới về đến nhà đây!!! hu hu... em đi cày vất vả lắm mà bác tai xế của em (không phải là bác Tưởng ) lại còn nhất định bắt em phải tự vần vô lăng lấy... ,
hôm qua là căng thẳng nhất đấy...
kẹt xe kể từ 2 ngã tư trước ngã ba Vũng tàu cho đến ngã ba Tân vạn cơ, hai cái chưn của em mỏi nhừ... lúc trôi dốc, bác tài xế kịp kéo thắng tay và la em đạp thắng chân, em nhớ là chỉ tuột có chút xíu thôi mà !!! vậy mà cũng tới 1-2m lận sao... lúc ấy em cũng sợ lắm
em còn bị một cú mất thắng nữa cơ, đúng là một ngày vất vả
/
thật ra từ ngày bác Tưởng lái xe tốt, em ít cầm tài nên lâu ngày đâm lười và mất cảm giác lái đấy, chứ hồi mới lấy bằng xong, em vẫn chạy cả trăm cây chuối đi Vũng tàu, Phú yên, Xuyên mộc đấy chứ!

Em xin cảm ơn sự động viên của tất cả mọi người, cảm ơn ly kem của bác hội trưởng, các bác làm em vừa xấu hổ vừa ...sướng...!!!
Cảm ơn bác toyZace đã xử lý tốt tình huống hôm qua để không có chuyện đáng tiếc xảy ra... (lúc đó nghe bác kèn, em nghĩ xe sau chắc cáu lắm, sau đó thấy bác giữ khoảng cách ... đến khi bác qua mặt còn ngó một cái thì em cầm chắc là mình bị... chửi rồi ấy chứ, đâu ngờ lại còn được chụp hình thế này...) thế là em với bác ngẫu nhiên lại quen nhau rồi đấy, hôm nào mời bác ghé qua cuộc off của XNL, em mời bác một cái
nhé !!! chắc trên forum này cũng hiếm chuyện biết nhau như bác và em đấy nhỉ.

Thật sự không biết các bác thế nào, chứ mỗi lần ra đường thấy có xe dán logo OS là em thấy vui vẻ như tình cờ gặp người quen vậy...!!!

Last edited by a moderator: