Hạng B2
21/1/08
329
69
28
Biên Hòa - Đồng Nai
Troìa, chương hình hoành tráng đây, em muốn đi có dc đăng kí hay không, có ai 8 bộ đàm với em không, có ai nhậu với em không???? hic hic, anh Phở dê, Quý vip, Pol đâu chả nời em cái nào.

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
chipchipbui nói:
Troìa, chương hình hoành tráng đây, em muốn đi có dc đăng kí hay không, có ai 8 bộ đàm với em không, có ai nhậu với em không???? hic hic, anh Phở dê, Quý vip, Pol đâu chả nời em cái nào.

Thoải mái đi bác. Nhớ đăng ký luôn cho cái Avatar nữa nhé.
Bộ đàm thì em cho mướn 100k/ngày (có sẵn pin dự phòng luôn)

Hạng B2
21/1/08
329
69
28
Biên Hòa - Đồng Nai
24 từ Hà Nội bay vào, em sẽ xác nhận vụ này sớm nhất để chơi với XNL một lần nếu dc, có 2 phương án anh Phở nhé, Avatar thì không đi dc đâu, đang HN cmnr, có gấu mẹ ở nhà, chút rủ xem sao, không đi thì em rủ rau, phí là 1600k hả anh Phở, có phải phí gì nữa không???

Last edited by a moderator:
PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
chipchipbui nói:
24 từ Hà Nội bay vào, em sẽ xác nhận vụ này sớm nhất để chơi với XNL một lần nếu dc, có 2 phương án anh Phở nhé, Avatar thì không đi dc đâu, đang HN cmnr, có gấu mẹ ở nhà, chút rủ xem sao, không đi thì em rủ rau, phí là 1600k hả anh Phở, có phải phí gì nữa không???

3. Chi Phí:
- Giá Phòng Tại Mememto, đã bao gồm ăn sáng, các gia đình tự thanh toán với resort (mợ Countryside)
+ Phòng nhà ngói: 500K/ngày - Có 3 phòng
+ Phòng nhà Lá: 700K/ngày - Có 9 phòng
+ Lều tự túc (Dành cho các bác đu dây:D): 100K/ lều (Bao gồm nệm, gối và Buffer sáng)

Xin các bác vui lòng đăng kí loại phòng (lều) muốn ở để BTC tiện việc sắp xếp

- Kinh phí ăn chơi nhảy múa trọn gói toàn bộ chương trình (bao gồm ăn uống, vé tham quan các điểm du lịch, bảo hiểm du lịch, đêm gala...)
Các bác đóng cho BTC
+ Người lớn: 1.600K/người
+ Trẻ em trên 6 tuổi (1m3 > cao> 1m1): 750K/bé
+ Dưới 6 tuổi: Miễn phí

Mời các bác đã đăng ký, chuyển tiền vào tài khoản ở dưới hoặc chuyển tièn mặt cho BTC trước ngày 20/4/2013

Hạng D
10/8/12
1.313
98
48
Em bé = 6 tuổi thì sao hả bác? Free hay 750K?
PhD nói:
chipchipbui nói:

3. Chi Phí:
- Giá Phòng Tại Mememto, đã bao gồm ăn sáng, các gia đình tự thanh toán với resort (mợ Countryside)
+ Phòng nhà ngói: 500K/ngày - Có 3 phòng
+ Phòng nhà Lá: 700K/ngày - Có 9 phòng
+ Lều tự túc (Dành cho các bác đu dây:D): 100K/ lều (Bao gồm nệm, gối và Buffer sáng)

Xin các bác vui lòng đăng kí loại phòng (lều) muốn ở để BTC tiện việc sắp xếp

- Kinh phí ăn chơi nhảy múa trọn gói toàn bộ chương trình (bao gồm ăn uống, vé tham quan các điểm du lịch, bảo hiểm du lịch, đêm gala...)
Các bác đóng cho BTC
+ Người lớn: 1.600K/người
+ Trẻ em trên 6 tuổi (1m3 > cao> 1m1): 750K/bé
+ Dưới 6 tuổi: Miễn phí

Mời các bác đã đăng ký, chuyển tiền vào tài khoản ở dưới hoặc chuyển tièn mặt cho BTC trước ngày 20/4/2013

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
trên 6t mới tính bác ạ, thực sự là BTC chẳng bao giờ kiểm tra giấy khai sinh của bé :D

Với cách tính như trên là bác tự tính được và đăng ký, chuyển lúa sớm cho BTC nhé.

Mong bác cùng gia đình sẽ có chuyến đi ý nghĩa với XNL.

Chi Hội Trưởng XNL
12/8/12
3.438
423
83
Sài gòn
@ Leo Truong: đi off với XNL ko có đồng phục cũng bị phạt nhoé, 2 cái bên ni bèng 1 cái bên tê. Up vụ áo cho Quỷ nè.