Tập Lái
15/6/20
28
22
3
42
đó là tốc độ tối thiểu hả , đa số đường VN kẹt xe, vậy tất cả các xe đều bị phạt vì không đạt tốc độ tối thiểu, sống ở VN mà cứ mơ là bên châu Âu hay Mẽo, đúng là trình độ tại chức
Ở đây đang nói đường cao tốc, trạng thái lưu thông bình thường. Việc chạy chậm, kẹt xe do có sự cố trên đường hay có biển chỉ dẫn tạm thời ở một phân đoạn nào đó thì ai phạt bạn. Tôi thấy bạn bài nào cũng vào comment, đều đưa ra những luận điểm tiêu cực. Nên xem lại tư cách và trình độ của mình đi nhé.

Hạng D
10/12/13
2.505
6.119
113
Trước giò chỉ xử lý quá tốc độ, giờ chỉ cần set lại cái máy bắn tự động là xong thôi, khó gì đâu.

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.462
2.201
113
48
TP.HCM
Giáo dục để tự ý thức
Nhắc nhở bằng bảng trên đường để đừng quên thực hiện
Rùi phạt nếu bác nào vẫn cố tình
Cần combo cả 3 biện pháp này song song

• Like
Reactions: CuBiMi
Hạng F
3/10/15
9.858
12.135
113
Nạn này còn khổ hơn nạn say rượu mà phạt thấp quá

Hạng D
16/7/20
1.429
888
113
51
Ở đây đang nói đường cao tốc, trạng thái lưu thông bình thường. Việc chạy chậm, kẹt xe do có sự cố trên đường hay có biển chỉ dẫn tạm thời ở một phân đoạn nào đó thì ai phạt bạn. Tôi thấy bạn bài nào cũng vào comment, đều đưa ra những luận điểm tiêu cực. Nên xem lại tư cách và trình độ của mình đi nhé.
lưu thông bình thường thì phải giữ khoảng cách 100m trên cao tốc, muốn thì qua làn khác mà chạy, cái cần xử phạt mạnh là lỗi không giữ khoảng cách an toàn bám đít đòi vượt làn trái, nếu xử nặng lỗi bám đít thì sẽ giảm tai nạn trên cao tốc