Tập Lái
3/5/08
37
0
0
RE: Xu Uwaz ỡ Đà Lạt

Trích đoạn: vunhan111285

Mấy bác đó lái quen ngày nào cũng lái lên chạy kinh lắm đúng không bác?

chạy lên dốc em thấy ga ko đổi nhiều và không có thắng gì cả, lúc xuống thì có thắng, nghe rợn người luôn. xe này cữa kính cố định ko kéo xuống được, chỉ mở cửa kính nhỏ thông gió thôi.. bác tài nói xe này ăn xăng dữ lắm. Hình như 16 hay 20l/100km gi đó , đễ em coi lại Video rồi báo chính xác cho bác. Tài xế ko được phép xài di động khi đang lái. Điều này hoàn toàn hợp lý

Hạng F
9/3/06
6.463
3.502
113
Sì Gòn

hôm bữa Tết em thấy đoàn 3 chiếc Land Cruiser, Camry, Pajero biển xanh leo lên tới chỗ đài rađa luôn, chắc vì biển xanh nên được đặc cách lên núi :D
Em UAZ này đúng là SX tại VN và có bán rộng rãi, hôm bữa em coi TV thấy có 2 loại, hình như giá 290 và 320 triệu VND [8|]

Last edited by a moderator:
Tập Lái
3/5/08
37
0
0

Trích đoạn: halogen

hôm bữa Tết em thấy đoàn 3 chiếc Land Cruiser, Camry, Pajero biển xanh leo lên tới chỗ đài rađa luôn, chắc vì biển xanh nên được đặc cách lên núi :D
Em UAZ này đúng là SX tại VN và có bán rộng rãi, hôm bữa em coi TV thấy có 2 loại, hình như giá 290 và 320 triệu VND [8|]

Bác có nhầm ko, xe thồ này mà bán đến 20K USD kia à..:mad: chới với. Ngồi em này, nghe tiếng động cơ gầm rú suớng lắm các bác, mình cảm nhận được sự dũng mạnh của nó... em ngồi con Pajero 3000 rồi nhưng chỉ chạy 1 cầu, ko leo núi nên cảm giác ngồi Uwat có cảm giác mạnh, phê hơn

Last edited by a moderator:
Hạng C
31/8/06
848
1
0
44

mấy con này leo đỉnh Langbiang tuyệt cú mèo luôn, tiện lợi và kinh tế nữa :D.