Hạng B1
4/12/20
85
215
33
Em dự tính xuyên việt 1 vòng du lịch nhưng chưa chốt ngày
Mình cũng dự định tết năm nay làm 1 chuyến từ Đông sang Tây Bắc, sẽ đi ngay sau khi được nghỉ tết theo lịch. 1 vài năm trước mình cũng thường hay ăn tết trên đường, lần xa nhất đến Quảng Bình. Nếu được mình đi chung cho đong vui.

Tập Lái
17/1/17
34
42
18
38
Nhà mình cũng lên kế hoạch đi xuyên việt tết năm nay, nếu được mình tập hợp đi chung cho đông vui.
Nhà e cũng có tinh xuyên việt du lịch Tết này, anh e du lịch xuyên việt Tết làm group trao đổi đi, được thì đi chung đông vui

• Like
Reactions: PHONGTAN SG
Hạng D
14/9/17
1.139
1.251
113
40
Tân Uyên, Bình Dương
Mình cũng dự định tết năm nay làm 1 chuyến từ Đông sang Tây Bắc, sẽ đi ngay sau khi được nghỉ tết theo lịch. 1 vài năm trước mình cũng thường hay ăn tết trên đường, lần xa nhất đến Quảng Bình. Nếu được mình đi chung cho đong vui.
Các bác được đi chơi sướng nhỉ. Em thì chỉ đi từ Nam về nhà ăn Tết thôi.

Hạng B2
30/7/13
310
217
43
35
bác xuất phát từ đâu ạ

• Like
Reactions: SangBD
Hạng C
5/7/13
844
599
113
Nhà e cũng có tinh xuyên việt du lịch Tết này, anh e du lịch xuyên việt Tết làm group trao đổi đi, được thì đi chung đông vui
Bác định đi ngày nào, đến đâu? Bác có thể chia sẻ để anh em sắp xếp đi cùng.

• Like
Hạng C
5/7/13
844
599
113
Em dự định 25 khởi hành, chu yếu tham quan Hà Giang, Cao Bằng và Ninh Bình, miền Trung tới Quảng Bình e đi 2 lần rồi nên bỏ qua
Vậy khả năng sẽ ăn tết trên đường phía bắc. Nếu đi 25/12 thì đến 28 hoặc 29/12 mới đến miền bắc. Bạn định đi mấy ngày vậy?

• Like