Tập Lái
13/8/18
20
105
28
39
đợt sau dịch chạy từ qnam 10 sáng đến long khánh lúc 2h30 sáng hôm sau, chạy một mình, chỉ ghé sa huỳnh với cam ranh ăn cơm, đường sau dịch bao trống với chạy đêm dễ chịu hơn, mỗi đám xe khách, cont với tải đường dài nó lắp led bar muốn mù mắt.

bình thường từ sg về thì canh giờ đến nha trang tầm 10h, phú yên 12h là oki. muốn dừng nghỉ ở đâu thì tuỳ. mình hay có các mốc sau: sg, phan thiết, cà ná, vĩnh hảo, cam ranh, phú yên, quy nhơn, quảng ngãi và đích thôi. muốn nghỉ chỗ nào thì trước 2h lên agoda book phòng thôi.

ae chú ý vui đường sá nữa nhé, đoạn phú yên-bình định-quảng ngãi thì ối dồi ơi. đi đêm với chạng vạng bao sập hầm đợt này.

Hạng D
14/9/17
1.139
1.251
113
40
Tân Uyên, Bình Dương
đợt sau dịch chạy từ qnam 10 sáng đến long khánh lúc 2h30 sáng hôm sau, chạy một mình, chỉ ghé sa huỳnh với cam ranh ăn cơm, đường sau dịch bao trống với chạy đêm dễ chịu hơn, mỗi đám xe khách, cont với tải đường dài nó lắp led bar muốn mù mắt.

bình thường từ sg về thì canh giờ đến nha trang tầm 10h, phú yên 12h là oki. muốn dừng nghỉ ở đâu thì tuỳ. mình hay có các mốc sau: sg, phan thiết, cà ná, vĩnh hảo, cam ranh, phú yên, quy nhơn, quảng ngãi và đích thôi. muốn nghỉ chỗ nào thì trước 2h lên agoda book phòng thôi.

ae chú ý vui đường sá nữa nhé, đoạn phú yên-bình định-quảng ngãi thì ối dồi ơi. đi đêm với chạng vạng bao sập hầm đợt này.
Bác mới đi vào ah.

Tập Lái
18/1/22
2
4
3
Chào các bác, em ngày 25/12 AL xuất phát từ Phan Thiết về Hà Tĩnh. Có ai cùng cung đường ko ạ.
Cho em xin vào nhóm Zalo để biết thông tin với ạ. 0904777693

• Like
Reactions: SangBD
Tập Lái
13/8/18
20
105
28
39
Bác mới đi vào ah.
sg hết cách ly chạy về với thằng em mà đi vô một mình.
lúc vô thì dễ chứ lúc về là một cuốn tiểu thuyết, định lấy cam hành trình ra mà thôi. nói chung là có 1 trải nghiệm như vậy cũng đủ rồi.

Tập Lái
18/5/16
11
9
3
45
sg hết cách ly chạy về với thằng em mà đi vô một mình.
lúc vô thì dễ chứ lúc về là một cuốn tiểu thuyết, định lấy cam hành trình ra mà thôi. nói chung là có 1 trải nghiệm như vậy cũng đủ rồi.
Có vấn đề gì bác chia sẻ được không ạ? Để anh em biết đường né.
Em thì từ 2017 tới giờ năm nào gia đình 4 người cũng về mà chưa hề gặp phiền toái nào. Duy nhất năm đầu tiên bị dính 56/50 đoạn cầu Tân Minh do mất tập trung vì 2 đứa trẻ nó nghịch. Em cứ đúng tốc độ đi, có hỗ trợ dẫn đường cảnh báo tốc độ, khu dan cư, không lấn lane vượt ẩu.

• Like
Reactions: Văn hiệp 247