Hạng C
29/7/12
710
363
63
11
Ho Chi Minh
Em xin thông báo cùng với các bác là Chương Trình nồi thịt kho năm nay mình chỉ làm cho 87 hộ thôi ạ. Địa phương gởi danh sách là 129 hộ, sau khi làm việc và địa phương chọn lọc lại thì còn 87 hộ thật sự khó khăn. Nên chúng ta chỉ làm cho 87 hộ. Rất mong nhận được sự hoan hỷ và ủng hộ đóng góp chung tay của các bác. Nhằm giúp cho các đình nghèo có được một cái tết ấm áp và trọn vẹn. Trân trọng cảm ơn các bác rất nhiều.

• Like
Reactions: vioswhite and qdc
Chi Hội Phó KIAFC
12/4/07
1.412
212
63
12
HCM
Bỏ cái chữ Hoan Hỹ giúp HT. Em hay bị dị ứng với mấy cái chữ liên quan đến "sự ra đi".

Em 2 nồi Bác nhé. Năm nay không đi phụ buộc dây ràng nồi cơm lên xe đạp cho mọi người được. Buồn lắm. Chúc chương trình thành công tốt đẹp.

HT nhớ mang theo túi nylon để bà con đựng quần áo và trẻ con đựng quà bánh. Dây thun ràng xe đạp. Năm ngoái em mua 50 sợi.

Hạng C
29/7/12
710
363
63
11
Ho Chi Minh
Bỏ cái chữ Hoan Hỹ giúp HT. Em hay bị dị ứng với mấy cái chữ liên quan đến "sự ra đi".

Em 2 nồi Bác nhé. Năm nay không đi phụ buộc dây ràng nồi cơm lên xe đạp cho mọi người được. Buồn lắm. Chúc chương trình thành công tốt đẹp.

HT nhớ mang theo túi nylon để bà con đựng quần áo và trẻ con đựng quà bánh. Dây thun ràng xe đạp. Năm ngoái em mua 50 sợi.
Heee..em cám ơn anh Taythi nhé.

Hạng C
29/7/12
710
363
63
11
Ho Chi Minh
Em đã nhận được kinh phí của bác Nguoigiuxe. Cám ơn bác nhé. Chúc bác gần cuối năm lấm lem dầu mỡ..sơn đủ màu..heer

Hạng C
29/7/12
710
363
63
11
Ho Chi Minh
Bác HT cho em xin góp 1 chai (1,000k) cùng chương trình nhé.
Em xin tham gia phụ bóc trứng với nha :D
Chúc chương trình thành công !
Cám ơn em trai nhé. Cựu HT luôn là người đầy nhiệt huyết...hay năm nay làm HT lại nha em..kaaa