Hạng B2
21/10/14
281
280
63
54
Mình cũng đang dùng AVEO, từng chạy Cam rồi chứ chưa bao giờ mua TOY, nhưng thực sự Cam êm và chắc hơn AVEO, độ ồn gì đó đa phần do lốp xe....thay lại là hết, máy Cam êm lắm chứ ko ồn đâu....

Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
em thấy tùy cam nữa bác, cam ráp VN với cam nhập thực sự khác nhau lắm
Mình cũng đang dùng AVEO, từng chạy Cam rồi chứ chưa bao giờ mua TOY, nhưng thực sự Cam êm và chắc hơn AVEO, độ ồn gì đó đa phần do lốp xe....thay lại là hết, máy Cam êm lắm chứ ko ồn đâu....

• Like
Reactions: uybao
Hạng B2
21/10/14
281
280
63
54
em thấy tùy cam nữa bác, cam ráp VN với cam nhập thực sự khác nhau lắm

Thì đó migoi, hồi xưa mua Aveo, chạy lốp KUMHO ồn gần chết, thay HANKOOK Optimo quá ghê gớm là êm, lúc thay ở Phước LTTo, tính xài michelin do tổng hợp nhiều thông tin trên đây, nhưng ông chủ tiệm nói : " xài HANK gai 1 chiều đi, bao êm, ko êm tháo ra trả lại " , giá đâu 1t3/cái bao công......thực sự hài lòng !!! :) Vì thế đa phần xe ồn do lốp là nhiều......chứ chưa hẳn do máy móc.

Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
Thì đó migoi, hồi xưa mua Aveo, chạy lốp KUMHO ồn gần chết, thay HANKOOK Optimo quá ghê gớm là êm, lúc thay ở Phước LTTo, tính xài michelin do tổng hợp nhiều thông tin trên đây, nhưng ông chủ tiệm nói : " xài HANK gai 1 chiều đi, bao êm, ko êm tháo ra trả lại " , giá đâu 1t3/cái bao công......thực sự hài lòng !!! :) Vì thế đa phần xe ồn do lốp là nhiều......chứ chưa hẳn do máy móc.
lần tới chắc em thay Hank luôn, hehe, công nhận mit xài tốt nhưng hơi ồn

Hạng C
14/10/14
563
263
43
40
Ồn ở đây không phải vỏ xe. Mà là cách âm nghe tiếng bên ngoài khác xa. Xe zin camry nó ồn hơn aveo đời 2014 của em. Vì xe ông anh đổi xe qua lại nên biết liền. Còn chạy đầm xe trên đường trường thì ko nói , nhưng trong tp lên xuống ga khong ngọt và êm như aveo. Nói chung mua camry chán lắm.

• Like
Hạng B2
21/10/14
281
280
63
54
Không lẽ vậy luôn ha ta ??:3danbanh: Ngon dữ ...........hehe !

Hạng C
14/10/14
563
263
43
40
Không lẽ vậy luôn ha ta ??:3danbanh: Ngon dữ ...........hehe !
He he nói thiệt lòng trước khi có Aveo đi camry, em cũng nghĩ camry là ngon nhất rồi. Nhưng có so sánh thì mới biết hàng nhật bản tiêu chuẩn vn.

• Like
Hạng D
20/2/12
1.141
457
83
t2inh hình này chắc AVEO bán chạy lắm vì mấy đại gia đi CAM bán xe qua mua AVEO.HÔ HÔ

• Like
Reactions: huy19484