Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Anh có thể chọn Hyundai Creta máy dầu á.
Xe này là xe nhập động cơ 1.6L kích thước vừa phải, có điều là phải đặt hàng.
giá xe 863 triệu.
Cần thêm thông tin gì anh cứ gọi em theo SĐT 0917 99 44 94 này nha, Em là Thành Thủy làm bên Hyundai.
Thuế má rồi nâng cấp các thứ vào là ra cả tỉ rồi, tiền đâu chịu cho nổi, mà giá đấy em quất con santafe 2011 máy dầu bà chị bán có 850 triệu kìa, full option luôn.

16/12/14
144
376
63
Bác nói cũng phải, theo e hiểu thì các phân khúc nó khác nhau ở nhiều thứ chứ ko chỉ riêng ở kích thước. Nhưng dân ta càng ngày uống càng nhiều sữa nên thân hình cũng khá to béo, vì vậy rộng rãi thì thích hơn hihi
Thực ra thì trong ngành công nghiệp ô tô người ta chia ra các phân khúc theo kích thước và công suất động cơ cụ ạ, còn những option khác thì không liên đới ghì đến phân khúc đâu. Lấy ví dụ một chiếc xe phân khúc A của một hãng danh tiếng như Mercedes chẳng hạn, được sản xuất theo công nghệ tiên tiến nhất, với các tiêu chuẩn cao nhất của châu Âu, với những option phun phùn phụt mà không có đối thủ nào sánh bằng, thì nó vẫn là xe phân khúc A, không hơn không kém, mặc dù chiếc xe đó có thể có giá cao hơn cả một chiếc xe phân khúc C của Trung Quốc hay Ấn Độ.

Tập Lái
20/9/16
6
3
3
Vậy là Grand i10 này sắp tới là nhập về Việt Nam hay sẽ lắp ráp trong nước nhỉ?

Hạng D
30/3/09
1.113
1.198
113
Cá nhân em thấy I10 ko mượt mà hài hòa nội ngoại thất và tiện nghi như Morning