Thảo Luận Chung Xui gặp lái BMW văn hóa kém

Hạng B2
18/3/15
345
505
93
Được các bác đã đồng cảm như vậy mình thấy cũng không còn nhiều bức xúc giống khi đăng nữa, thực tế cảm nhận của mình cũng giống các bác: có thể là tài yếu mới lái, (or có thể là phụ nữ), sau khi ủn mình thì cũng bối rối cứ chạy luôn nên quên hành xử sao cho hợp lý. Mình đưa biển lên cũng mong là ai đó vào nhận hàng và có 1 tiếng nói nghe lọt tai thôi, biết đâu cũng là để giải tỏa tâm lý áy náy cho chính mình. Xe mình có BH, bị quẹt 1 vết dài nham nhở ngoài da cũng ko đến xương nên thôi từ từ đi làm 1 lần vậy. Vì xem clip cái Toy ủn 1 gia đình xe máy té lăn quay trên zing xong tăng ga dzot thẳng (https://news.zing.vn/video-tai-xe-oto-tong-nga-mot-gia-dinh-di-xe-may-roi-bo-chay-post1003674.html) nên mới cám cảnh văn hóa thời nay đăng lên mong mọi người chung ý nghĩ vì sự văn minh khi lưu thông trên đường. Mong mod mang vào khu vực riêng giúp, mình ngại ầm ĩ trên trang nhất kiểu này quá. Chân thành cám ơn!

Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
Bực cũng chả giải quyết gì lúc này nữa. Mình thêm nặng nề nếu cứ nhìn vào con xế yêu. XH mà, đủ thể loại.