Hạng B1
16/4/14
51
7
8
Honda Sensing này tốt vậy sao có một số người đòi tắt nhỉ?
An toàn đi kèm với trách nhiệm. Nhiều ông còn ko seatbelt nên xe kêu cảnh báo thì mấy ổng ghét thôi. Đâu có gì lạ

Hạng B2
17/11/13
47
6
8
35
Mình nghĩ là do không quen. Thấy anh chủ thớt chia sẻ cũng bị giật mình nhiều phen vì tính năng tự phanh của xe
Honda Sensing này tốt vậy sao có một số người đòi tắt nhỉ?

Hạng C
14/5/14
49
7
8
36
Xe đẹp, lên full đèn nên nhìn sắc sảo hẳn. Màu đỏ này nhìn cũng bắt mắt nữa

Hạng B1
18/5/14
49
4
8
32
Mấy công nghệ như Sensing này hay nhưng ở đường Việt nam ko phù hợp, chỉ cao tốc có thể dùng.

Hạng B2
24/9/11
388
12
18
Mấy công nghệ như Sensing này hay nhưng ở đường Việt nam ko phù hợp, chỉ cao tốc có thể dùng.
Có thể anh không đọc kỹ bài, chứ chủ thớt vẫn thấy HS kích hoạt khi đi đường bình thường mà

Hạng B1
24/2/14
54
4
8
Đường nào cũng dùng được và đều phù hợp anh nhé. Anh ra xe mà có xe đạp nó băng ngang qua thì sensing nó phanh liền

Hạng C
5/9/13
190
4
18
Kỳ lạ là ở nước ngoài, dân chúng mừng rỡ khi xe trang bị công nghệ tận nóc. Còn ở VN thì bà con đua nhau vô hiệu hóa hết thảy tính năng thông minh vì.. phiền
Thấy thường xuyên nhất là mấy cái khóa seatbelt, rồi tiếng cảnh báo va chạm, giờ là Honda Sensing

Hạng B1
25/3/14
49
3
8
Kỳ lạ là ở nước ngoài, dân chúng mừng rỡ khi xe trang bị công nghệ tận nóc. Còn ở VN thì bà con đua nhau vô hiệu hóa hết thảy tính năng thông minh vì.. phiền
Thấy thường xuyên nhất là mấy cái khóa seatbelt, rồi tiếng cảnh báo va chạm, giờ là Honda Sensing
Em nghĩ là thiểu số thôi anh.
Em đang chạy sensing cũng được 2000Km rồi và không hề có ý định inactivate nó. Khi chạy thấy nguy hiểm xe sẽ cảnh báo và tự động nhấn phanh nhẹ. Cá nhân em thì thấy rất an toàn.

Khuyến khích các anh nên đi lái thử CR-V mới một lần, và nhớ thử trải nghiệm tính năng sensing của xe. Em nghĩ mọi người sẽ ko thất vọng đâu kkk