Hạng D
4/5/07
1.005
107
63
HoChiMinh city
Re:Xuống biển lên rừng mừng giải phóng miền Nam

cho tôi bước 1 chân vào CT, để xem anh em thế nào rồi tính tiếp

Hạng D
18/12/07
3.456
570
113

baothan nói:
calvinkien nói:
Dear all ,
KS La sapinette 4 sao o Dalat rất tuyệt , em mới ở đó cách đây 2 tuần , Giá phòng : 910,000 d /1 đêm phòng super nhờ nemo travel đặt, ăn sáng bufet ngon , no , bãi để xe hơi + hầm xe chắc vô tư 20-30 chiếc, có masage ,cách hồ Xuân Hương 3km, cách thung lũng TY 6km, cách hồ than thở 2km, kế bên siêu thi ,chợ nhỏ
Bác tham gia chuyến này luôn nhóe, thèm nhậu với bác quá.

trời lạnh mà có chai này thì thôi rồi Lượm ơi luôn :D

Chi Hội Trưởng MFC
14/9/11
2.799
726
113
45

Undertaker. nói:
Em xin 1 vé..........ở nhà ru con ngủ :((
Vợ sanh tháng đó hả bác xxx:D

Hạng B2
27/8/12
214
22
18
TP HCM

Em thích chữ "MẶC ĐỊNH" của anh Bảo...........em xin đặt 2 cục gạch ngay và luôn...........khỏi bóng bàn j cả........:))))))))). Đọc chương trình của Kingo mà giền.......các bác nào ở nhà cứ đợi hóng hình của em đi nhá.......:)

hmt
Hạng B2
23/9/10
192
20
18

Tết vừa làm 1 vòng giống như vậy nên chắc kg tham gia dc. Nếu là đường từ Di Linh thì đường đèo cua nhiều và liên tục mấy chục km, nhưng rất ít xe đi, kg hùng vỉ bằng đèo từ Đa Lạt-Nha Trang. Đi xong là chắc lên level luôn, hehehe. Mình đi 5 ngày 4 đêm mà còn thấy thiếu đó.

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

Hehe, như vậy em sẻ gặp các bác tại La Sapinnete nhé, em cũng ở đó nè vì chương trình gia đình em đi 30/4 này (đã đặt phòng trên Agoda: Đà Lạt 27-29/4, Nha Trang Diamond Bay: 29/4 - 1/5) sáng 29/4 em tham gia tiếp với các bác tại Suối Vàng và trưa hôm đó sẻ xuống Nha Trang luôn

Hạng C
24/2/12
549
208
43

HIHII,
Chai này thơm thiệt , rượu thơm phải có bạn hiền, hồi lúc đi với 2 cậu và 2 mợ u 50 -60 và BX, thiệt là đau lòng quá đi ... huhuhu==> giống như độc cô cầu bại giữa Đà Lạt, ks 4 sao mà phải tự xữ 10 lon ken lúc 9 h tối để ngủ ngon !!!! thiệt là số k có bạn hiền .

kingo nói:
baothan nói:
calvinkien nói:
Dear all ,
KS La sapinette 4 sao o Dalat rất tuyệt , em mới ở đó cách đây 2 tuần , Giá phòng : 910,000 d /1 đêm phòng super nhờ nemo travel đặt, ăn sáng bufet ngon , no , bãi để xe hơi + hầm xe chắc vô tư 20-30 chiếc, có masage ,cách hồ Xuân Hương 3km, cách thung lũng TY 6km, cách hồ than thở 2km, kế bên siêu thi ,chợ nhỏ
Bác tham gia chuyến này luôn nhóe, thèm nhậu với bác quá.

trời lạnh mà có chai này thì thôi rồi Lượm ơi luôn :D