Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
6/12/10
586
15.636
93
Cái giọng điệu chanh chua với khách hàng này thì giờ show ra cho cả OS thấy thì có nước đi chỗ khác mà chăn gà.
E nghĩ bác nào đọc topic này xong mà còn đi làm chỗ này nữa thì cũng .....kệ chứ sao :D

Tập Lái
3/1/15
19
21
28
SG
Em chỉ cảm nhận thế này. Cái uy tín và sự hài lòng cuối cùng của chủ đầu tư mới là quan trọng. Ai làm nghề này cũng có lúc gặp sự cố như anh ngoinhaxanh nói, quan trọng là giải quyết ra sao. Bên em mỗi lần khách phản ảnh chất lượng là chạy quắn đít. Kể cả bay tiền tỷ thay dàn gỗ cho khách cũng phải thay. Miễn là ko phải mất uy tín là dc. Cái này em thật. :3dbuonngu:

• Like
Reactions: adng
Hạng B2
3/1/15
274
469
63
Nhà thầu này gần nhà bà con em đang tính làm nội thất. Hú hồn, may mà search ra thớt này!
Riêng cái giọng văn trả lời của chủ thớt là thấy ko cầu thị, phủi tay nên tốt cỡ nào (chứ đừng nói xấu hoắc thế này) em cũng xin bỏ chạy.

• Like
Reactions: MoiLayVo and adng
Hạng D
1/4/15
1.217
2.243
113
hix tội bác quá, trám chét, mắt chết ghê quá, chắc bác ko có thời gian lên xưởng xem lúc làm thô, mình thì hợp đồng thầu nói rõ không đảm bảo được mắc 100%, ok làm vì nếu 100% thì giá phải khác, tuy nhiên nhờ lên xưởng xem chỉnh sửa lại mấy chỗ xấu quá nên cũng đỡ mặc dù cũng ko vừa ý lắm, nhưng không đến nỗi mắc chết cả rãnh chét bột thế kia thì ác quá.
bác mà giàu thì đem ra đốt nấu bánh tét, mua cái khác cho oách, đỡ phiền muộn :D

• Like
Reactions: adng
Hạng D
23/8/08
3.139
1.831
113
45
hix tội bác quá, trám chét, mắt chết ghê quá, chắc bác ko có thời gian lên xưởng xem lúc làm thô, mình thì hợp đồng thầu nói rõ không đảm bảo được mắc 100%, ok làm vì nếu 100% thì giá phải khác, tuy nhiên nhờ lên xưởng xem chỉnh sửa lại mấy chỗ xấu quá nên cũng đỡ mặc dù cũng ko vừa ý lắm, nhưng không đến nỗi mắc chết cả rãnh chét bột thế kia thì ác quá.
bác mà giàu thì đem ra đốt nấu bánh tét, mua cái khác cho oách, đỡ phiền muộn :D
Nhìn chung quảng cáo và thực tế nó 1 cái ở trời cao, một cái ở vực sâu.
VN mình nhiều lắm . . .

Status
Không mở trả lời sau này.