Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
@haibi: ồ ồ, hai đứa đã nắm tay nhau cười tít mắt rồi à... chuyến này bác PhD hao nhìu mới thắng à nha!
@quecui, hai bác vất vả quá, em chỉ lo nhà mình và nhà bác hoaminh cảm thấy chuyến đi quá nhàn... nhưng quả thật sự thư giãn nhởn nhơ của hành trình này đã cứu bộ nơ-ron của em nhìu lắm! sự êm đềm nhàn nhã là thứ xa xỉ của cái mùa gặt lúa cuối năm này, khi mọi thứ "bản vị" đều tăng vòng quay đến chóng mặt!
@PhD: hình của bác đẹp lắm! mình không chiên môn để mà bình nhưng nó vừa rất đời, rất phóng sự mà vẫn đẹp đầy đặn từng khuôn hình đó... nhưng chắc là vẫn còn nhiều sự "non tay" để bác tha hồ hoàn thiện cái kỹ thuật mà bác kiu là "...n_hiếp ảnh" qua mỗi chuyến đi nhỉ! cảm ơn bác đã chụp và nhất là bỏ thời gian Post hình cho bà con xem... nhưng cả ngàn tấm kia mà, đây chắc là "tuyển của tuyển" thui nhỉ. Hình Nguyệt nữ và bạn bác chép hay send cho cháu xin nhá, Ng.nữ cảm ơn bác nhìu!

Last edited by a moderator:
Hạng D
15/7/09
1.092
6
38
Tp.HCM
PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
Heheheheh, tại em "xấu" chứ không phải tại bác non tay, cứ thoải con gà mái đi bác.

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
mợ tài nói:
@haibi: ồ ồ, hai đứa đã nắm tay nhau cười tít mắt rồi à... chuyến này bác PhD hao nhìu mới thắng à nha!

@PhD: hình của bác đẹp lắm! mình không chiên môn để mà bình nhưng nó vừa rất đời, rất phóng sự mà vẫn đẹp đầy đặn từng khuôn hình đó... nhưng chắc là vẫn còn nhiều sự "non tay" để bác tha hồ hoàn thiện cái kỹ thuật mà bác kiu là "...n_hiếp ảnh" qua mỗi chuyến đi nhỉ! cảm ơn bác đã chụp và nhất là bỏ thời gian Post hình cho bà con xem... nhưng cả ngàn tấm kia mà, đây chắc là "tuyển của tuyển" thui nhỉ. Hình Nguyệt nữ và bạn bác chép hay send cho cháu xin nhá, Ng.nữ cảm ơn bác nhìu!

@haibi: Chậm mà bạo, F1 nhà em có thể đến sau, nhưng cẩn thận đấy, vẫn còn cửa thắng, dù nằm kèo dưới như Mã lai.:D
@Mợtài: Cám ơn các bác cho em cơ hội "phơ" lấy vốn đầu tư bù vào nỗi đam mê, tự học và học lõm nên bác nào lỡ có bị xấu thì cho em rút kinh nghiệm "đền" lại lần sau (còn nhiều chuyến đi mà).

Hình ảnh chuyến đi em sẽ burn DVD cho HT và Trưởng ấp để lưu niệm và làm tư liệu, rất có thể sau này chúng ta nhờ bên kỹ thuật film nào đó làm DVD slideshow tổng kết từng năm hoạt động của XNL, lúc đó em nhờ mợtài viết và đọc lời bình nhé. (Vừa rồi bên TFC có nhờ ngừơi quen bên HTV làm DVD chương trình "Vầng trăng yêu thương", có sử dụng tư liệu hình ảnh của em_dzinh hạnh_rất hay và ý nghĩa)

Hạng D
23/12/07
1.548
20
38
45
www.vietnamjeep.net
thodia.vn
Hình ảnh đẹp quá :) em tiếc hùi hụi các bác ạ, đến phút chót mà em vẫn còn lang thang ở tận ngoài bắc nên kg thể đu theo các bác được, thôi đành hẹn lần sau vậy.
Cảm ơn bác phd đã cập nhật hình ảnh, nhìn phê quá :)

JL

Hạng C
15/5/07
951
519
93
58
Hay là bác PhD đi hội hoa ĐL luôn ( để luyện thêm tay nghề , hehe )

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
gadaubac nói:
Hay là bác PhD đi hội hoa ĐL luôn ( để luyện thêm tay nghề , hehe )

Heheheh..., mới về, vẫn còn tê tê, em cũng như bác thôi, đi nữa thì phải kéo theo cả 3 toa :D. Cả nhà em rất mê Dalat. Dalat thì nhất rồi, bất cứ ai cứ giơ máy ra "phơ" đại cũng có ảnh đẹp.

Hay XNL lên kế hoạch Dalat từ bây giờ là vừa nhỉ ?!!!

Hạng C
15/5/07
951
519
93
58
Em đang hỏi phòng KS trên ĐL, KS lớn thì hết chỗ rồi chỉ còn KS mini ( em sẽ lấy số điện thọai & hỏi giá cả luôn – đang nhờ em CS Cty trên đó hỏi giùm )
Giá mà được đi chung với XNL thì good quá. ( 31/12 thứ Năm….CN về )

Hạng D
27/1/09
1.348
11
38
35
Chào tất cả các bác,

Em là Phong, bạn của Danh, có nick rồi, nhưng chưa có xe, nên ít lên forum lắm. Hân hạnh được biết các bác trong dịp vừa qua.

Thân.