Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.505
162.960
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Mờ sáng thức giấc, coi lại toàn bộ bài kể về chuyến đi.
Chúng tôi và đồng đạo đã có một chuyến du lịch thật vui, có rèn luyện, có trải nghiệm, có thử thách.
Việc chuẩn bị tổ chức, kết nối, thỏa thuận đã làm đủ, đúng những gì cần.
Một chuyến du lịch khám phá, có chút mạo hiểm nhưng an toàn, đoàn kết tương trợ.
TTDL VQG Cát Tiên phục vụ đạt yêu cầu. Điểm dừng Trạm Kiểm lâm Bàu Sấu tổ chức tiếp khách hoàn hảo bởi các cán bộ nhân viên kiêm nhiệm không chuyên mà có năng lực vui vẻ tế nhị, nhiệt tình chu đáo!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
21/10/14
1.719
3.671
113
Các bác khỏe thật, em bây giờ đi đâu xa hơn 30 km mà phải đi xe máy thì :3dcuoileluoi:

Tập Lái
11/9/13
23
9
3
Các bác cho em hỏi: theo em đọc thì mình phải gửi xe trước khi đi đò vào NCT, nếu đi ô tô thì có chỗ gửi an toàn qua đêm không ạ? Và từ lúc xuống đò đến Green Hotel gì đó có xa không?

Em đi gia đình nên phải mang vác cho cả nhà.

Hạng B2
4/5/07
189
233
43
Các bác cho em hỏi: theo em đọc thì mình phải gửi xe trước khi đi đò vào NCT, nếu đi ô tô thì có chỗ gửi an toàn qua đêm không ạ? Và từ lúc xuống đò đến Green Hotel gì đó có xa không?

Xe cộ để hết bên này đò nghe bác, sang bên kia sông là nhà nghỉ của BQL rồi, ko phải đi xa đâu.

• Like
Reactions: kukingkong
Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.505
162.960
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com

KS ngay 100m bên trái bến đò bác à.

• Like
Reactions: kukingkong