Hạng B2
13/12/14
170
170
43
52
Em thấy bên Otofun có mục Câu chuyện các chuyến đi để các Bác chủ post hình và kể chuyện các chuyến đi, đặc biệt các chuyến đi xuyên việt. Đọc thấy rất hấp dẫn và thích thú. Trong Otosaigon mình em chưa thấy mục này. Kỳ này Bác chủ đi neu Bác chủ vui lòng post ảnh và tường thuật trên mục này để Anh em cùng đi du lịch qua hình ảnh cùng cụ thì rất thú vị và cảm ơn Bác chủ.

Hạng D
16/8/09
3.153
2.961
113
Em thấy bên Otofun có mục Câu chuyện các chuyến đi để các Bác chủ post hình và kể chuyện các chuyến đi, đặc biệt các chuyến đi xuyên việt. Đọc thấy rất hấp dẫn và thích thú. Trong Otosaigon mình em chưa thấy mục này. Kỳ này Bác chủ đi neu Bác chủ vui lòng post ảnh và tường thuật trên mục này để Anh em cùng đi du lịch qua hình ảnh cùng cụ thì rất thú vị và cảm ơn Bác chủ.
Có tất cả trong mục "Sổ Tay Du Lịch " bác @Hailuasg

Hạng F
1/8/12
5.715
5.733
113
TP HCM
Em cũng tính làm thêm một chuyến, năm 2013 chỉ đi tới HN, chưa đi được Tây Bắc dự tính làm một chuyến nhưng tuổi tác bây giờ không cho phép vì đi 1 tài rất oải, rủ đứa con trai thì không trả lời mà còn tròn xoe đôi mắt như không tin vào những lời nói mà em vừa đe cập. Bây giờ muốn đi Tây Bắc chơi chỉ có nước đi máy bay, sức bây giờ chỉ còn đi Max tới Huế hoặc Phong Nha là cố gắng lắm rồi, vì em đa gần hết U60. Thanks Bác chủ.

Hạng B2
10/12/14
440
711
93
Đi luôn Đông Trường Sơn và HCM nhánh Tây luôn cho máu bác nhé. Hạn chế QL1 cho nó lạ lạ.
Thì bởi, tèo nói bác sướng là ở chổ 7 nghịp đó chứ, còn tèo tối ngày buôn bán với chở củi không hà, cực khổ lắm luôn.

• Like
Reactions: VIETNAMRICES
Hạng D
18/2/10
3.131
2.892
113
Em cũng tính làm thêm một chuyến, năm 2013 chỉ đi tới HN, chưa đi được Tây Bắc dự tính làm một chuyến nhưng tuổi tác bây giờ không cho phép vì đi 1 tài rất oải, rủ đứa con trai thì không trả lời mà còn tròn xoe đôi mắt như không tin vào những lời nói mà em vừa đe cập. Bây giờ muốn đi Tây Bắc chơi chỉ có nước đi máy bay, sức bây giờ chỉ còn đi Max tới Huế hoặc Phong Nha là cố gắng lắm rồi, vì em đa gần hết U60. Thanks Bác chủ.
Em mà là con trai bác thì sẽ gật đầu chỉ sau 1 nốt nhạc. Rất muốn đi mà không có giấy phép, chỉ mong có bô lão 2 họ rủ đi mà hổng có thấy nên đành chờ thời. Chứ có giấy phép sẵn như bác thì em sẵn sàng đạp 1 vòng 1 mình :)

Hạng D
16/8/09
3.153
2.961
113
F1 của em, năm sau cháu vào lớp 4 sẽ bắc đầu học Địa lý & lịch sử. Vừa đi vừa đọc sách kết hợp mắt thấy tai nghe luôn.

Hạng B2
5/10/14
215
1.865
93
F1 của em, năm sau cháu vào lớp 4 sẽ bắc đầu học Địa lý & lịch sử. Vừa đi vừa đọc sách kết hợp mắt thấy tai nghe luôn.
Bác lịch sử dạy thằng nhóc khách quan sự thật nhen, em có mấy ông bạn cũng dạy lịch sử cho con mà toàn kiểu "chăn lừa" thấy mà nản ! Em nghĩ bác nên chỉ nó nhiều về địa lý cảnh vật trực quan sinh động, dễ hiểu và nghe hơn sử; nhiều đứa tốt nghiệp 12 rồi mà hỏi tại sao dãy Trường Sơn bên nắng nóng bên mưa rào, hổng biết cái chi mà nhe răng cười. Hôm trước nghe thằng cháu trong nhà lớp 8 phán "Lào và Việt Nam có đường bờ biển chung ở Bắc Trung Bộ", em tá hỏa tâm tinh luôn !