Hạng D
15/3/08
2.895
12.382
113
Xem lại quá khứ hào hùng của bác xe_vohai thật khâm phục, em lôi thớt lên cho các bác xem nhé.

• Like
Reactions: Hcivic and st151101
Hạng D
16/10/11
1.728
9.342
113
Làm 1 lèo 27 trang...khâm phục bác quá và cũng là niềm mơ ước của em được solo 1 chuyến.
Mà sao ko thấy post mấy chổ ăn chơi hả bác kekeke...

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
OS sau mấy độ Bể dâu về kỹ thuật mà bài này vẫn còn nguyên vẹn thật may mắn. xem qua thấy vui vẻ xen chút ngậm ngùi.
Có nhiều ảnh ở các topic quan trọng dùng upnhanh và các trang tương tự sau tèo hết, thật tiếc quá...
Ảnh ở topic này vẫn còn đủ hết.
Nhớ chàng Xe_Vohai...

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
tui cũng xuyên vịt nhiều lần nhưng nể bác này quá, kính phục
Mong sớm được xem bài chia sẻ về các chuyến xuyên Việt ngon bổ rẻ của bác nhé! H tui cũng mới xuyên Việt 3800km (14 ngày đêm) thành công về trên chiếc Xe Lá Asia Towner 0,8L cùng một số bác OXers... Tiếc là đi đoàn nên chưa thể áp dụng phương cách ngon bổ rẻ mà bác đã chia sẻ trước đó... Hy vọng năm sau sẽ lại có chuyến đi xuyên Việt nữa, "đẽ" quá các bác ơi...!
À, chuyến xuyên Việt vừa rồi của bọn tui tình cờ cũng có mặt em Xe Lá siêu đẳng Toy 8X này của bác Xe_vohai, chủ topic (nhưng xe đã là của chủ mới) tham gia đấy. Rất trì bác tài trẻ tên Quang, mức xuất phát là Cần Thơ và về đích cũng thế... trên xe có 4 thế hệ gồm bà Ngoại, mẹ hiền và cháu thơ hơn 2 tuổi của bác ấy. Một mình ôm lái chiếc Toy già cọc cạch bám đoàn và đi về trót lọt an toàn... nể chưa!?
Đoàn đi off ở Hà Nội...
Xuyên Việt cùng Vợ Hai

Màu vàng nổi bật...
Xuyên Việt cùng Vợ Hai

Toy Corona già xuyên Việt về tới Phan Thiết nè
Xuyên Việt cùng Vợ Hai

Bác chủ mới đừng giữa, áo xanh Đoàn Thanh Niên...
Xuyên Việt cùng Vợ Hai

Ở Kontum - Cột mốc 3 biến giới
Xuyên Việt cùng Vợ Hai

Soán ngôi "áo vàng" nhiều chặng...
Xuyên Việt cùng Vợ Hai

Có khi Na vàng cũng chốt đoàn...
Xuyên Việt cùng Vợ Hai

Thêm một chiếc Asia Towner đến từ Biên Hòa kìa, xe này ngon bá chấy...!
Xuyên Việt cùng Vợ Hai

Bon chen Vịnh Vĩnh Hy...
Xuyên Việt cùng Vợ Hai

Lên cả vùng cao...
Xuyên Việt cùng Vợ Hai

Bác chủ xe Lá nè:
Xuyên Việt cùng Vợ Hai

Ở Quảng Bình

Xuyên Việt cùng Vợ Hai

Chỉnh sửa cuối:
Chi Hội Trưởng XNL
12/8/12
3.438
423
83
Sài gòn
Xóm lá nhân tài nhiều ngư mùa thu, khi mới vào xóm em đọc bài của bác xe-vohai & bác Thiết mê mẩn luôn. Bái phục.