Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất
- Hướng đường HVT : 1 chạy thẳng PDG và 1 queọ phải vào PQ.
trên bản đồ thì giống như không phải đường cong ,nhưng ở ngoài thì quẹo vào ôm cua giống như đường cong nhé các Bác . Nãy em đi thấy bắt xe 2B quá trời.
tôi chạy thẳng phan thúc duyện thì ko cần xy nhanh, đến gần đó quẹo phải tí tí chạy thẳng vô sân bay( đg phan đ giót)

Hạng B2
9/9/14
440
545
93
chắc nhờ bác KVH thêm đề xuất kg xinhan tịch thu xe, em chúa ghét xe nhúch nhích mà kg bật tín hiệu.

Hạng F
21/12/12
9.923
2.762
113
tôi chạy thẳng phan thúc duyện thì ko cần xy nhanh, đến gần đó quẹo phải tí tí chạy thẳng vô sân bay( đg phan đ giót)
Mình thấy nhiều anh nói là chuyển từ đường này sang đường khác phải xi nhan đó anh, và cùng tên đường là k phải xi nhan nữa.

• Like
Reactions: vankhanhktpn
Hạng D
17/8/14
1.920
2.229
113
Bác quẹo phải tí tí làm em nhớ hôm bữa em nói em chỉ ẹo một chút qua bên phải ở Nguyễn Đình Chiểu đoạn 2 chiều :D

• Like
Reactions: vankhanhktpn
Hạng F
21/12/12
9.923
2.762
113
Bác quẹo phải tí tí làm em nhớ hôm bữa em nói em chỉ ẹo một chút qua bên phải ở Nguyễn Đình Chiểu đoạn 2 chiều :D
ờ, có chút xíu à, mà đường cùng tên nên k cần xi nhan. Đây là đường khác tên phải xi nhan, đúng k ta?
Muốn có xi nhan thì đổi tên đường thôi.

• Like
Reactions: Gia Nguyễn
Hạng D
17/8/14
1.920
2.229
113
XXx bắt đèn xi nhanh khi cua vào đường cong khúc Hoàng Văn Thụ quẹo phải vào Phổ Quang.
Mình thấy nhiều anh nói là chuyển từ đường này sang đường khác phải xi nhan đó anh, và cùng tên đường là k phải xi nhan nữa.
Vụ cùng tên khác tên này hay nè bác, em có vụ này khó hiểu tính mang lên lên hỏi mà chưa có dịp đi ban ngày để chụp được tấm hình cho sáng sủa rõ ràng, nay bác nhắc nên nhân tiện bác cho em tham vấn vụ này. Trên đường Tô Ngọc Vân, ngay ngã ba Tam Hà có biển cấm xe ô tô quẹo trái vô đường ... Tô Ngọc Vân. Vậy là đúng hay sai vậy bác?

• Like
Reactions: Gia Nguyễn
Hạng F
21/12/12
9.923
2.762
113
View attachment 223232
Vụ cùng tên khác tên này hay nè bác, em có vụ này khó hiểu tính mang lên lên hỏi mà chưa có dịp đi ban ngày để chụp được tấm hình cho sáng sủa rõ ràng, nay bác nhắc nên nhân tiện bác cho em tham vấn vụ này. Trên đường Tô Ngọc Vân, ngay ngã ba Tam Hà có biển cấm xe ô tô quẹo trái vô đường ... Tô Ngọc Vân. Vậy là đúng hay sai vậy bác?
Cấm là quyền của họ mà, thích cấm ở đâu thì cấm chứ.
Cái hình này cũng hay hén. Từ TNV đi thẳng vào Tam hà thì xi nhan, đi sang TNV thì khỏi xi nhan.
Mà từ TNV sang Tam Hà thì xi nhan gì nhỉ? chắc xi nhan phải vì nó bên phải đường TNV, kaka.
Càng nghĩ càng thấy lập luận của các bác "em đang đi trên cùng 1 đường mà, cần éo gì xi nhan" có nhiều cái hay phết.

m.m
Hạng D
18/12/12
1.587
604
113
ai đang đi từ hướng NVT , hoặc HVT rồi rẽ vào Phổ Quang, ko xi nhan bị thổi là đúng, e thấy chả sai