Hạng C
30/3/14
747
346
63
Vũng Tàu
Cũng tại góc này, hơn 20 năm dzìa trước, chạy xe máy chở cái vali phía trước, bà cả ngồi sau, chạy vội ra sân bay, bị chận lại, hỏi chạy đâu nhanh vậy, dạ..em dân tỉnh mới về chạy ra sân bay cho kịp giờ..mong các anh thông cảm...phạt tiền chứ thông cảm cái gì...dạ dạ.......vậy là nhớ hoài.
Bây giờ mà quay lại 20 năm về trước thì mấy chú xxx xác cmnd bác nhỉ ....:3dcuoi:

Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
em đi ngang đây thấy bắt hoài, trc cũng có nhờ các bác tư vân rồi, phải lắp camera ht vào và chiến thôi

Hạng D
20/12/13
1.864
1.715
113
Cứ thấy xe biển số tỉnh là làm càng lên để cho mất hết hình ảnh lịch sự của tp mang tên bác mà, mấy thằng xxx này làm mất mặt quá

Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113
Hèn chi mấy ông chạy xe kd ở gần e đều kiếm mua innova bs sài.gòn mới.chịu mua.

Hạng B2
3/5/14
313
286
83
Tuần rồi em đi đoạn này thường xuyên, thấy 2 xe xxx trực chỗ đó (chỗ tam giác tiểu đảo cạnh công viên hoặc phía bên sân QK7), chả biết bắt lỗi gì nhưng rất hay bắt xe biển số tỉnh. Một lần em thấy rõ ràng xe biển 72 chờ đèn đỏ xong, lúc đèn xanh chạy ra giữa ngã tư rồi mà xxx vẫn lên xe rú ga dí theo ngoắt vô lề (chỗ cây xăng).
Em là cực kỳ ghét cái kiểu này. Xe tỉnh vô thì phải hỗ trợ họ, đàng này cứ hay canh me bắt bớ làm khó.
Hôm trước em phản ảnh chỗ ngã tư Bảy Hiền, giờ lại thêm chỗ này, bức xúc thiệt.
chỗ này theo em biết thì trước cái đèn đỏ đó khoảng 20-30m gì đó đường nó chỉ có 4 làn, lần lượng từ trái sang phải là: rẽ trái, rẽ trái+ đi thằng, rẽ phải+ đi thẳng, và rẽ phải. Nhưng nếu hướng thẳng ra Hoàng Văn Thụ thì khi còn cách đèn khoàng 20-30m nó thành 3 làn, và hình như 4b đi thẳng thì phải đi làn giữa, làn bên trái cùng là để quay đầu sao ấy, bác nào chạy thẳng làn ngoài cùng này coi chừng.

CR
Hạng C
14/11/11
564
248
43
Bạc Liêu
chỗ này theo em biết thì trước cái đèn đỏ đó khoảng 20-30m gì đó đường nó chỉ có 4 làn, lần lượng từ trái sang phải là: rẽ trái, rẽ trái+ đi thằng, rẽ phải+ đi thẳng, và rẽ phải. Nhưng nếu hướng thẳng ra Hoàng Văn Thụ thì khi còn cách đèn khoàng 20-30m nó thành 3 làn, và hình như 4b đi thẳng thì phải đi làn giữa, làn bên trái cùng là để quay đầu sao ấy, bác nào chạy thẳng làn ngoài cùng này coi chừng.
Chổ này e đá nhan trái, xong đậu lane ngoài, chờ đèn. Bình thường mà Bác.

Hạng F
21/12/12
9.923
2.762
113

Bác này nói đúng đó, xxx bắt lỗi đi thẳng trên làn có mũi tên rẽ trái tại giao lộ (từ HVT sang PĐG). Biển 411 đây:
hvt-0-jpg.104640

ngoài ra còn có thể có lỗi xe từ làn đi thẳng chuyển sang làn trái ngoài cùng mà k xi nhan.