Hạng D
28/2/09
1.043
821
113
HCM city
Má nó , QCBX đông thiệt chứ ,mặt thằng nào thắng nấy như cô hồn . Ai đi 1 mình , yếu bóng vía là mệt với tụi này liền . Công nhận anh trong clip rất cứng.

Hạng C
14/8/14
688
554
93
35
hên là bác chủ đi nhiều người, tay cầm diện thoại, rồi bà cả đứng ngoài quay hỗ trợ nên tụi xxx với quần xì nuốt cục c... vào họng đó, chứ cỡ bác đi một mình thì chắc giờ bác nổi tiếng trên báo rồi, he he.
em đang dự định gắn thêm camera hành trình phía sau xe và bên hông bên phải, lỡ có gì còn có cái làm bằng chứng.

Hạng C
13/10/12
747
648
93
Trứớc khi xin lổi đội trửởng xxx đả đá bay cánh cữa cũa chuồng cu....Bạn em lấy đại ca 90t ra phút cuối....nên QCBX cũng như xxx o dám manh động .....

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
7/7/13
4.000
17.426
113
Tan Phu, HCM
XXX càng ngày càng lộng hành và làm sai luật, đại diện pháp luật là như vậy sao? còn những người dân thường (QCBX) tại sao dạo này lúc nào cũng đi cùng với CSGT. Vấn đề bức xúc của xã hội, cần phải có biện pháp chế tài chứ.
Rất nhiều clip cho thấy những trường hợp này, thậm chí đã có trường hợp đánh chết người dân, nhưng các bác lãnh đạo sao vẫn không thấy lên tiếng về những chuyện như vậy nhỉ?
Không còn biết tin vào đâu nữa :3dlacdau: