3ms confirmed
Hạng D
16/4/11
1.942
432
83
Hôm qua em vừa bị xxx bắn tốc độ xong, nhân lúc ngồi chờ đến phiên mình ký biên bản, em ra xem mấy xxx tác nghiệp.
Anh xxx cầm bộ đàm liên tục nghe tín hiều từ đồng đội đang bắn tốc độ cách đó 800m
  • xoẹt xoẹt...." taxi 52P trắng"->3 phút sau 1 chú vinasun 52P-xxxx dính chưởng
  • xoẹt xoẹt...."inova bạc 53x -> 3ph sau innova dính chưởng
  • xoẹt xoẹt...."dream trắng đen -> 3ph sau xe dream do anh áo trắng quần đen dính chưởng
  • xoẹt xoẹt.... "đỏ nguyên con, dài" ->3ph sau 1 em mặc áo đỏ, quần đỏ, đi xe Max đỏ và chân .... dài dính chưởng
em bèn hỏi anh xxx hồi nãy xe em được nhận dạng ntn?
Anh ta bảo, xe ông dễ ợt <span style=""color: #ff0000;"">"phi-ác"</span> là đủ, k thể nhầm với xe khác dc. Lâu lâu mới gặp nên k cần đọc biển số làm gì

Hạng D
27/6/10
1.547
2.326
113
37
3ms nói:
Hôm qua em vừa bị xxx bắn tốc độ xong, nhân lúc ngồi chờ đến phiên mình ký biên bản, em ra xem mấy xxx tác nghiệp.
Anh xxx cầm bộ đàm liên tục nghe tín hiều từ đồng đội đang bắn tốc độ cách đó 800m
  • xoẹt xoẹt...."dream trắng đen -> 3ph sau xe dream do anh áo trắng quần đen dính chưởng
  • xoẹt xoẹt.... "đỏ nguyên con, dài" ->3ph sau 1 em mặc áo đỏ, quần đỏ, đi xe Max đỏ và chân .... dài dính chưởng
Anh ta bảo, xe ông dễ ợt <span style=""color: #ff0000;"">"phi-ác"</span> là đủ, k thể nhầm với xe khác dc. Lâu lâu mới gặp nên k cần đọc biển số làm gì
Dính chưởng bao nhiêu cây chuối bác ?

3ms confirmed
Hạng D
16/4/11
1.942
432
83
nói đến vụ này em nhớ đời, em đi từ Xuân Lộc, Đồng Nai hướng về Đức Linh, Bình thuan
Sau khi thấy bản báo hết thị trấn Gia Rai, em bèn tăng tốc đi khoảng 8km, 2 bên đường toàn là đồng cỏ và bò thì bị tuýt vào
anh xxx đưa tay chào "anh chạy quá tốc độ 61/50"
em: hết nội thị thì phải là 61/80 chứ!
xxx: đường này không phải QL1 mà là TL766 liên huyện nên trong hay nội thị thì cũng bằng nhau quy định có 50km thôi
em: trời ở đây 2 bên ruộng lúa xe thì ít, chắc ông thổi hết xe vào quá
xxx: (cuời đểu) đó là quy định của nhà nước, tụi tui cũng đâu biết.

mấy bác đi TL thì chú ý nha, dạo này xxx hay chui vô TL rình lắm
61/50 cây chuối thì bị phạt bao nhiêu vậy bác, có giam băng 1 tháng k?

Last edited by a moderator:
3ms nói:
Chết cười bác hè

Hạng B2
28/7/10
307
8
18
3ms nói:
nói đến vụ này em nhớ đời, em đi từ Xuân Lộc, Đồng Nai hướng về Đức Linh, Bình thuan
Sau khi thấy bản báo hết thị trấn Gia Rai, em bèn tăng tốc đi khoảng 8km, 2 bên đường toàn là đồng cỏ và bò thì bị tuýt vào
anh xxx đưa tay chào "anh chạy quá tốc độ 61/50"
em: hết nội thị thì phải là 61/80 chứ!
xxx: đường này không phải QL1 mà là TL766 liên huyện nên trong hay nội thị thì cũng bằng nhau quy định có 50km thôi
em: trời ở đây 2 bên ruộng lúa xe thì ít, chắc ông thổi hết xe vào quá
xxx: (cuời đểu) đó là quy định của nhà nước, tụi tui cũng đâu biết.

mấy bác đi TL thì chú ý nha, dạo này xxx hay chui vô TL rình lắm
61/50 cây chuối thì bị phạt bao nhiêu vậy bác, có giam băng 1 tháng k?

Cách đây khoảng 3 tháng tôi có đi Suối nước nóng Bình Châu qua đường Long Khánh (QL 56 và các tỉnh lộ), từ Long Khánh đi vào từ QL 56 rẽ vào các đường tỉnh lộ 664, 328) tôi nhớ đều có bảng ghi đoạn nào giới hạn 40km/50km, đoạn nào được vượt, đoạn nào cấm vượt, đoạn nào hết giới hạn 40km/50km và được chạy 80 km/h, trên đường tỉnh lộ, khi vào thị trấn, khu đông dân cư và chợ đều có bảng giới hạn tốc độ.

Bác nào có biết quy định chạy tỉnh lộ tối đa 50 km/h không?

Last edited by a moderator:
3ms confirmed
Hạng D
16/4/11
1.942
432
83
Đường LK-VT thì ngon rồi, bữa trc đi buổi trưa vắng e đap lên 110 cây chuối, đến VT nghe ông bạn nói ở đoạn Kim Long có máy sấy em sợ hết hồn, dính cú đó chắc bị giam bằng 1 năm

Hạng B1
26/6/11
62
0
6
Bình Dương
ac ac
Bác 3ms làm E cười gần chết. Hôm 2/9 chạy trên cao tốc Trung Lương , chạy hết đường Cao tốc thì thấy mấy chú xxx bắt các xe đi theo hàng 1 ... lần lượt anh xxx cầm danh sách dắt từng chú tấp vào lề. E thót tim ... nhưng sao không thấy chỉ mình ta ? may quá không tới lượt mình. Trên đường E chạy cũng ác ... sang làn 80km mà nhấn tới 120 km ... nghĩ mãi mà không biết mấy chú xxx bắn tốc độ chỗ nào ?

Hạng D
9/1/06
2.596
11.560
113
HCM
3ms nói chân lý quá. Hết ý kiến. Hay thế còn gì. Hahahaha

Hạng F
8/8/06
6.454
20.808
113
40
Đường tỉnh lộ nhưng ko có biển giới hạn tốc độ thì cứ phi 80. Còn cao tốc Trung Lương phi thoải mái, khi nhìn thấy cầu vượt nhớ chạy đúng tốc độ